4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
...
Vâng thì em đồng ý là nhường đường nhưng cái cách dùng còi đèn ưu tiên kèm theo còi xe inh ỏi làm loạn cả lên chỉ vì xe tớ là xe ưu tiên là em không thể chịu được.

Khà khà, nếu đèn - còi ưu tiên ko hoạt động thì sao các xe khác biết nó là ưu tiên hả bác?

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
ko biết có dùng đèn ưu tiên không nhưng
nhưng chỉ cần nó đặt cái "ngọc tỷ" lên đầu thì chạy có tông người nó vẫn không dừng lại, đèn đỏ được vượt.... nói chung nó chạy được ở tất cả mọi nơi

• Like
Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Em mới thấy trưa nay, đoàn xe có 2 moto và 1 oto hộ tống khi qua giao lộ có vòng xuyến, còi, đèn, loa của CSGT rềnh vang, tốc độ chắc trên 80km/h, vậy mà có 1 anh taxi chắc cắt mặt 2 xe VIP (2 xe VIP di chuyển phía sau 2 moto và 1 oto dẫn đoàn) bị 2 xe oto VIP khóa đầu, khóa đuôi; cận vệ lao xuống xe, CSGT đứng chốt lao đến. Đúng là cái taxi gan thiệt, em là em lôi về đồn cho 1 trận cho chừa.

Hạng D
10/12/13
2.513
6.313
113
Em nói thật là em còn biết 1 vài xe ( biển trắng) chả phải biển 80A nhưng vẫn "xin" được biển 80A, gắn còi hụ đèn ưu tiên đầy trên xe ra. Đương nhiên là vẫn có "cái gì đó" thì họ mới dám gắn nhen.

Mà em thấy dạo này thành phong trào rồi: xe bỉm xanh gắn đèn còi ưu tiên loạn xạ, em đi cầu SG hay gặp lắm, mà chả thấy vội gì, bật cho vui thôi.

Thêm nữa lần em chạy Nguyễn Duy Trinh Q2, có 2 thằng điên chạy Pickup lượn đánh võng như rang lạc, bật còi đèn ầm ĩ, chạy như đau bụng ỉa... Em hy vọng không phải quân OS nhà ta.

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
Em xin trình bày với các bác là lúc đầu em đi rước ở nhà sếp do em ngủ quên vội vã đi rước ở nhà. Ai ngờ hqua sếp ngủ ở nhà con bồ nhí nên phải ưu tiên chạy cho nhanh chứ ko kịp dự đại hội ạ. Xin lỗi các bác ạ.

• Like