Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Re: Xe của anh em SFC SG

manhodessa nói:
Xe em sau nó như thế này dễ nhận
Đẹp đó Bác, nhìn xe không là say rồi :D:D:D
Em đề nghị Bác dán decal các loại nhãn của nó, làm bộ bodykit, bánh béo, thay mâm .... là nhìn sport liền :D:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Mất 5 ngày nằm viện vì vậy em chưa cho đi vẽ được . Vẽ chứ không phải dán decal đâu bác Tèo .Em đang mơ làm bộ bánh béo và sơn đen sì bộ la răng xe cho nó đen thùi lui luôn

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

manhodessa nói:
Xe em sau nó như thế này dễ nhận

Kiểu này thì xe bác Carrotdad phải vẽ chiếc Attila,còn xe của bác chevol phải vẽ phân vô để quảng cáo chắc doanh số sẽ tăng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Các bác đửng bình loạn logo của hội nửa, việc này năm ngoái đã đưa ra lấy ý kiến mọi người rồi mà , các bác cứ tìm thớt củ mà đọc. Manhodessa@ phí tổn việc vẽ bao nhiêu vây, nêu được mình cũng vẽ lên xe bao phân và đống phân theo sư gợi ý bác Hungnguyen@ , thế là xe không đụng hàng luôn. he he

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

chevol nói:
Các bác đửng bình loạn logo của hội nửa, việc này năm ngoái đã đưa ra lấy ý kiến mọi người rồi mà , các bác cứ tìm thớt củ mà đọc. Manhodessa@ phí tổn việc vẽ bao nhiêu vây, nêu được mình cũng vẽ lên xe bao phân và đống phân theo sư gợi ý bác Hungnguyen@ , thế là xe không đụng hàng luôn. he he

6 trai bác ạ , thêm phía mông ở phần cản nữa

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Bác Manhodessa@: hình như cái hình Bác post lên hok phải là Vợ 2 SLX mà là HMV thì phải. Nhưng nhìn rất quyến rủ mấy anh đệ tử lưu linh đó!hihihiii

Hạng B2
4/10/08
457
12
18
tp hcm

chevol nói:

Các bác này làm em cười suýt ngất.

Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com

em cũng có santafe nhưng cũng có Gênsis không lẽ không được mua logo và áo sao? em nghĩ các Pak nên thương người mới chứ. vợ 2 em 2.2 biển SG 52U4633 rất mong được hầu các pak.

23/10/06
14.638
5.121
113

GENESSIS nói:
em cũng có santafe nhưng cũng có Gênsis không lẽ không được mua logo và áo sao? em nghĩ các Pak nên thương người mới chứ. vợ 2 em 2.2 biển SG 52U4633 rất mong được hầu các pak.

Bác Vũ ơi!!!!! Có người đòi rửa xe nè!!!!1