Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Chào các bác , tình hình là anh em SG chắc đều dán Logo mới rồi , ra đường để anh em dễ nhận ra nhau em đề nghị anh em Post ảnh của vợ hai phía trước phía sau để ra đường còn nhận thấy nhau còn chào còn nhường đường chứ

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Có logo sau thui bác ơi, hôm qua em gặp bác Madlion để nhận cái logo inox rùi, còn logo trước xe hổng biết anh em SFC SG đã có chưa nữa... em vừa dán xong trưa nay, để mai chụp hình rùi up lên vậy

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG
Vậy là chỉ mình em độc quyền có logo tròn phía trước. Quá đã.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
danh sách anh em trong hội đã được bác hội trưởng post lên với đầy đủ danh tánh, biển số, màu xe... bác theo dõi và ghi nhớ nhé, hoặc ko thì bác có thể in ra luôn để sẵn trên xe để tiện việc nhận biết anh em.
Còn hình ảnh xe, bác chịu khó xem lại những hình chụp trong những đợt off nhé... đầy đủ lắm bác ơi

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re: Xe của anh em SFC SG

muakskisses nói:
danh sách anh em trong hội đã được bác hội trưởng post lên với đầy đủ danh tánh, biển số, màu xe... bác theo dõi và ghi nhớ nhé, hoặc ko thì bác có thể in ra luôn để sẵn trên xe để tiện việc nhận biết anh em.
Còn hình ảnh xe, bác chịu khó xem lại những hình chụp trong những đợt off nhé... đầy đủ lắm bác ơi

Em mà nhớ được hết số của anh em -chết liền .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

CarrotDad nói:

Logo tròn phía trước là Logo gì vậy bác - cái màu xanh của mấy bác HN à ? Sao anh em khác không được phát nhỉ

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG

manhodessa nói:
CarrotDad nói:

Logo tròn phía trước là Logo gì vậy bác - cái màu xanh của mấy bác HN à ? Sao anh em khác không được phát nhỉ

Cách đây mấy tháng các bác HN có gửi vào một ít, bác Mua có gửi cho em một cái.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Cai vụ logo xanh thì bac caisua đã gởi vào rồi cho bac Muakiss, nhưng bác ay lu bu nhieu thứ quá nên không tìm thây duọc( đang tiêp tục tìm kiếm ). Trước mắt, mình sẻ để nghị các bác HN gửi vào rồi mình sẽ in ra và phát cho ae trong đợt off gần nhất.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

em vẫn để cái logo cũ ở phía trước,sao em vẫn thấy cái cũ đẹp hơn..có Bác nào cùng ý kiến với em hok..?

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG

Meo_ngo nói:
em vẫn để cái logo cũ ở phía trước,sao em vẫn thấy cái cũ đẹp hơn..có Bác nào cùng ý kiến với em hok..?

Có bác không cùng ý kiến đây. khà khà... Em thích logo mới hơn.