Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

Xe a Nan đẹp quớ ^^ santafe hihi ...

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

Trung_R8 nói:
Xe a Nan đẹp quớ ^^ santafe hihi ...

để đi địa hàng, cái nào hợp với santa thì đầu tư quất lun hen cưng :)

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Trí tưởng tượng em kém nên khi chưa gắn vô xe em chưa thấy đẹp, thoy thì tới lúc có miếng bia miếng mồi thì tự nhiên nó sẽ đẹp, hế hế...
Em nghĩ đây là sự kết hợp tuyệt hảo của ý tưởng tốt (má Nam) & cơ bắp tốt (mịa Péo), xin chúc mừng trong ghen tỵ :D

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44

moivaonghe nói:
GLK.ESC nói:
bác moivaonghe chơi dữ thiệt

Xe đăng kí biển 86 đã lâu.Sao k thấy chạy ở dg Phan Thiết vậy cà

thỉnh thoảng anh vẫn off với bác Caty123 và Thaidico mà chú :D

đã chơi thì chơi cho tới luôn anh.Quất luôn cái đèn hậu của audi lên cho đẹp;)

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

Trương Đức Hải nói:
Vậy anh Nam bỏ luôn 1 bên cos .bữa bám đuôi anh hết 1 đoạn ở Lý Thường Kiệt kaka
ủa có hả Hải, sao k đá đèn gì vậy? Anh bỏ pha thôi, xài bóng Q5 có cả pha và cos luôn
@GLK: thay lâu roài chú ui :D
@bé Hường: :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

Trương Đức Hải nói:
Em chạy 2b làm gì có đèn mà mà đá kaka.
Éc chơi luôn bi của Q5 . Dãy Led thèm quá . Led Q5 mấy w mà sáng dữ vậy anh :)
A k để ý nhưng bên ngoài sáng hơn trong hình nhiều, nhìn là ghiền ngay. Đang nhờ khactrung nghiên cứu cho e nó giảm sáng bớt một tí chứ k thì ngược chiều chói mắt :D

đèn zin Q5 nè

moivaonghe nói:
Trương Đức Hải nói:
A k để ý nhưng bên ngoài sáng hơn trong hình nhiều, nhìn là ghiền ngay. Đang nhờ khactrung nghiên cứu cho e nó giảm sáng bớt một tí chứ k thì ngược chiều chói mắt :D
:D Ngê ngê
Led Audi thì khỏi nói rồi đẹp và sáng. Anh muốn giảm sáng thì dễ lắm . Kiêu bác Trung bỏ mấy bóng led là giảm được liền haha
Hình coi không được anh ơi

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44

moivaonghe nói:
Trương Đức Hải nói:
A k để ý nhưng bên ngoài sáng hơn trong hình nhiều, nhìn là ghiền ngay. Đang nhờ khactrung nghiên cứu cho e nó giảm sáng bớt một tí chứ k thì ngược chiều chói mắt :D
=.= có cách sơn đen đèn thui........kaka:D
Xe e muốn tăng thêm độ sáng đi cho an toàn...........ai lại giảm đi bao giờ!