Tập Lái
11/6/24
8
1
3
21
Bác kiểm tra, thay luôn pin remote/chìa khóa xe chưa? đôi khi chìa khóa yếu pin mà bác kg biết nhé
đem 2 khóa và dùng bình kích điện mà vẫn ko ăn thua ạ

Tập Lái
11/6/24
8
1
3
21
Ắc quy 2 năm rồi thì thay mới đi, hơn nữa bác để xe cả tuần không đi thì không đề được nên sẽ bị khoá vô lăng.
Đã kích từ bình acquy khác mà vẫn y vậy. hic

Tập Lái
11/6/24
8
1
3
21
THì bạn biết bạn giúp, là điều rất đúng, nhưng bạn giúp robot bạn có giúp không ? tôi thì không , bị lùa gà rồi, ngu một lần, 2 lần ..lần thứ 3 ngu, thì lần sau rút dây kinh nhgiệm

Vậy theo chủ đề thì bạn cứ đưa ra giải pháp cho chủ thớt đi ...

Ngoài lề tí (điều 4 Dư luận viên ..đổ đề tài, dần dắt dư luận , kh bao giờ có giải đáp)

Biến hay không là do tôi ..bạn kh có quyền, vì đây là OS .... làm gì được nhau ...
Tôi kh biến bạn cũng kh làm gì được tôi
Mới mua xe ( xe cũ ) và lần đầu gặp trường hợp như vậy bạn ah.

Hạng D
12/3/11
1.605
67.718
113
Tiền Giang, gò công
THì bạn biết bạn giúp, là điều rất đúng, nhưng bạn giúp robot bạn có giúp không ? tôi thì không , bị lùa gà rồi, ngu một lần, 2 lần ..lần thứ 3 ngu, thì lần sau rút dây kinh nhgiệm

Vậy theo chủ đề thì bạn cứ đưa ra giải pháp cho chủ thớt đi ...

Ngoài lề tí (điều 4 Dư luận viên ..đổ đề tài, dần dắt dư luận , kh bao giờ có giải đáp)

Biến hay không là do tôi ..bạn kh có quyền, vì đây là OS .... làm gì được nhau ...
Tôi kh biến bạn cũng kh làm gì được tôi
tập lái chửi hạng F kinh thật :)

• Haha
Reactions: Osin
Tập Lái
11/6/24
8
1
3
21
Cả 2 em ơi, cứ ấn đề nó ko có chút nào gọi là khỏi động cả và chỉ hirnj trên màn hình thông báo khóa vô Lăng
vẫn ko đề được hay vẫn còn bị khóa vô lăng vậy anhả

Hạng D
12/3/11
1.605
67.718
113
Tiền Giang, gò công
Cả 2 em ơi, cứ ấn đề nó ko có chút nào gọi là khỏi động cả và chỉ hirnj trên màn hình thông báo khóa vô Lăng
Thì anh mở cái khoa vô lăng ra đã chứ, xe anh xài chìa hay nút bấm ? Vừa vặn chìa lên On vừa cầm vô lăng bẻ mạnh sang bên nào cũng được . nút bấm thì vừa bấm nút vừa bẻ tay lái, hơi nặng chứ ko phải cầm 2 ngón lắc lắc đâu anh

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and bvcpro