Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
Thân chào các bác!!!

Em xin cảnh báo cho các bác dịp cuối năm hay ra sân bay đưa đón người thân 2 cung đường

1. Hoàng văn thụ quẹo vào phan đình giót ra sân bay: có cái đèn xanh đèn đỏ và thường thì các bác xe máy hay chạy luôn mỗi khi có đèn đỏ nhưng giờ hình như chúng nó đang vã hay sao mà chúng nó đứung 4 - 6 tên Xxx để bắt mỗi lần 5 người luôn nha. 200k nó mới tha cho. Phụ nữ không xì tiền thì ăn biên bản mà lỗi này thì bị phạt từ 200k - 400k nha.

2. Hoàng văn thụ quẹo vào phổ quang: nó đứung ngay trước cổng phòng after service của Suzuki đó phạt lỗi "chuyển làn không bật xi nhan" và chuyển chạy sai làn. B à m ẹ chúng nó. Lỗi này thì nhẹ hơn 100k là cờ hó vàng cho đi rồi.

Ngày nào cũng đứung 2 điểm đó, có khi nó chia ra đứng cả 2 điểm mọi người lưu ý nha!!!

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
Chuyên bắt Phụ Nữ nha bà con.

Hạng B2
25/3/11
105
847
93
Trước có bảng đèn báo cho 2 bánh chạy thẳng khi đèn đỏ, sau bất ngờ tháo nên nhiều ng chạy theo thói quen đó bác.
Chốt ngay đầu cổng Qk7 hơn 22h vẫn còn h động, đông 5-6 trự lận. :cool:
Sao thường hay đứng chổ các chị em và chăn dắt hay đứng nhở : Tao đàn nè, Phú thọ nè, cv HVT nè, QT - PvBach nè,... :rolleyes:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B2
10/12/14
138
98
28
34
Cái trường hợp 1 em đã cảnh báo rồi đó,còn trường hợp 2 em chưa gặp,bữa nào test phát

Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
Mấy cái này phạt đúng phạt đủ. Ủng hộ.
Vâng bác thì tài giỏi hơn người rồi. Nếu trước kia nó không treo bảng "xe máy đưuọc phép chạy thẳng khi đèn đỏ" thì đâu tạo cho mọi người thói quen chạy luôn. Rồi nó gỡ bảng đi và bắt bớ thì ủng hộ à??? Vấn đề gì cũng cần nhìn vào 2 mặt của nó. Nếu nó gỡ bảng và treo băng rôn thông báo thì đ é o nói làm gì. bảng thân tui là thớt của chủ đề cũng bị dính 2 chấu chổ này (1 chấu ô tô rẻ vào phan đình giót quên bật xy nhan mà đường có làn đ é o đâu nó kêu tui chuyển làn, một chấu xe máy đ é o mở đèn lúc 6h5 cái này luật nào quy định bác ợ???)

Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
Chuyên bắt Phụ Nữ nha bà con.
Trước có bảng đèn báo cho 2 bánh chạy thẳng khi đèn đỏ, sau bất ngờ tháo nên nhiều ng chạy theo thói quen đó bác.
Chốt ngay đầu cổng Qk7 hơn 22h vẫn còn h động, đông 5-6 trự lận. :cool:
Sao thường hay đứng chổ các chị em và chăn dắt hay đứng nhở : Tao đàn nè, Phú thọ nè, cv HVT nè, QT - PvBach nè,... :rolleyes:
2 bác nói chí lí

Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
Cái trường hợp 1 em đã cảnh báo rồi đó,còn trường hợp 2 em chưa gặp,bữa nào test phát
Sáng 7h30 - 8h, trưa 1h-1h30, tối thì đám này có khi đứng ở cổng suzuki hoặc núp gốc cây chổ nhà hàng điện ảnh rồi chạy ra chỉa đèn pin vào mặt người đi đường.

Công ty em nằm gần chùa Phổ quang hay ra về đoạn này nên nắm giờ giấc bọn phò xxx lắm.

Hạng C
9/1/15
586
3.818
93
HCM
Còn 1 đám đứng ngay NVH Điện Ành nha, chuyên bắt phụ nữ luôn, bắt lỗi quẹo phải từ Phổ Quang ra không signal, trong khi có 1 số thằng chạy rất láo ở lane xe hơi sát công viên thì k bao giờ bị bắt