Hạng B2
10/12/14
138
98
28
34
Thì phụ nữ ko dám dây dưa với xxx,nên xxx dễ mần ăn,còn đàn ông đôi lúc gặp thành viên OS cũng mệt

Hạng B1
29/1/14
50
51
53
Không trách được. ..mấy thím là trùm ko xinhan muốn quẹo là quẹo nhìu lúc dừng xe đột ngột giữa đường mua đồ ăn bán đẩy bán dạo
Còn có dạng muốn dừng là dừng để quay đầu lại phía sau gọi bạn í ới,bắt là phải.

Hạng D
4/2/08
4.592
6.465
113
TPHCM
em nghĩ trường hợp đầu phạt là đúng, rất nhiều 2B phớt lờ đèn đỏ.... tương tự Phan Đình Phùng, từ Cầu Kiệu về Ngã 4 PN, qua Huỳnh Văn Bánh có cái đèn đỏ mà 2B đa phần chạy luôn.

Còn phạt chuyển lane khúc đó thì hơi tào lao vì xe chạy loạn xa cả lên...

bmd confirmed
Hạng B2
10/1/12
184
159
43
Vâng bác thì tài giỏi hơn người rồi. Nếu trước kia nó không treo bảng "xe máy đưuọc phép chạy thẳng khi đèn đỏ" thì đâu tạo cho mọi người thói quen chạy luôn. Rồi nó gỡ bảng đi và bắt bớ thì ủng hộ à??? Vấn đề gì cũng cần nhìn vào 2 mặt của nó. Nếu nó gỡ bảng và treo băng rôn thông báo thì đ é o nói làm gì. bảng thân tui là thớt của chủ đề cũng bị dính 2 chấu chổ này (1 chấu ô tô rẻ vào phan đình giót quên bật xy nhan mà đường có làn đ é o đâu nó kêu tui chuyển làn, một chấu xe máy đ é o mở đèn lúc 6h5 cái này luật nào quy định bác ợ???)

Theo luật thì sau 18h phải mở đèn đó bác , không cần quan tâm trời tối hay sáng . Điều khoản nào thì em quên rồi, bác chịu khó search google nhé.

• Like
Reactions: onemoretry
Hạng B2
13/5/14
167
173
43
Xin lỗi bác chủ nhé. Xe nao ma sau 18h ko bật đèn là vi phạm luật giao thông nhé.

Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
em nghĩ trường hợp đầu phạt là đúng, rất nhiều 2B phớt lờ đèn đỏ.... tương tự Phan Đình Phùng, từ Cầu Kiệu về Ngã 4 PN, qua Huỳnh Văn Bánh có cái đèn đỏ mà 2B đa phần chạy luôn.

Còn phạt chuyển lane khúc đó thì hơi tào lao vì xe chạy loạn xa cả lên...
Đèn đỏ đường Phan Đình Phùng này nếu xe 2 bánh đi thẳng luôn về ngã 4 Phú Nhuận thì được phép nhé (đã 3 năm nay nó cho như thế rồi). Có lúc nó để cái biển báo ngay cột đèn là Xe 2 bánh được phép đi thẳng khi đèn đỏ, còn giờ nó để cái đèn cho xe máy đi thẳng.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
165.992
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Vâng bác thì tài giỏi hơn người rồi. Nếu trước kia nó không treo bảng "xe máy đưuọc phép chạy thẳng khi đèn đỏ" thì đâu tạo cho mọi người thói quen chạy luôn. Rồi nó gỡ bảng đi và bắt bớ thì ủng hộ à??? Vấn đề gì cũng cần nhìn vào 2 mặt của nó. Nếu nó gỡ bảng và treo băng rôn thông báo thì đ é o nói làm gì. bảng thân tui là thớt của chủ đề cũng bị dính 2 chấu chổ này (1 chấu ô tô rẻ vào phan đình giót quên bật xy nhan mà đường có làn đ é o đâu nó kêu tui chuyển làn, một chấu xe máy đ é o mở đèn lúc 6h5 cái này luật nào quy định bác ợ???)
Anh sẽ hối hận vì chưởi thề với anh ấy. Nhẹ nhàng chút đi!

• Like
Reactions: 51A-989.39
Hạng B2
15/5/14
249
163
43
32
hôm qua em đi lúc tầm 12h trưa, khúc này confirm bác chủ nói, nhưng hqua mình gặp đến 3 chốt
1. trước QK7 như bác chủ
2. từ Phổ Quang quẹo vào Trường Sơn lỗi k xi nhan
3. bên hông cầu vượt Hoàng Văn Thụ, từ Trường Sơn quẹo về Hoàng Văn Thụ