Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
hôm qua em đi lúc tầm 12h trưa, khúc này confirm bác chủ nói, nhưng hqua mình gặp đến 3 chốt
1. trước QK7 như bác chủ
2. từ Phổ Quang quẹo vào Trường Sơn lỗi k xi nhan
3. bên hông cầu vượt Hoàng Văn Thụ, từ Trường Sơn quẹo về Hoàng Văn Thụ
Còn 1 chốt trước cổng nhà hàng điện ảnh nữa bác ơi!!! Lên khúc đó tí ngay ngã tư huỳnh lan khanh - phan đình giót 1 chốt núp gốc cây phượng to 3 người ôm đó.:3dgian:

Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Sap phải nhờ người đưa về bác??? mà đi đâu thế?
Đưa anh về nhà chứ đâu. Đây nghe anh http://tuoitre.vn/tin/phap-luat/20150212/csgt-nho-giang-ho-xu-ly/710700.html
Trong quá trình điều tra, Nguyễn Minh Chung và các đối tượng đều khai nhận Phạm Sỹ Hoài Như là người nhờ Chung đánh “dằn mặt” ông Chín. Tuy nhiên, Phạm Sỹ Hoài Như một mực khai rằng chỉ điện thoại để “nhờ Chung giúp đỡ đưa ông Chín về nhà” chứ không nhờ các bị can đánh ông Chín.

Hạng B2
12/8/11
290
143
43
Tham gia giao thông sai luật thì bị bắt lại là có lý.
Không lập biên bản mà lấy tiền rồi cho đi là phi lý.

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Đưa anh về nhà chứ đâu. Đây nghe anh http://tuoitre.vn/tin/phap-luat/20150212/csgt-nho-giang-ho-xu-ly/710700.html
Trong quá trình điều tra, Nguyễn Minh Chung và các đối tượng đều khai nhận Phạm Sỹ Hoài Như là người nhờ Chung đánh “dằn mặt” ông Chín. Tuy nhiên, Phạm Sỹ Hoài Như một mực khai rằng chỉ điện thoại để “nhờ Chung giúp đỡ đưa ông Chín về nhà” chứ không nhờ các bị can đánh ông Chín.

Sáng sớm nay có việc vào Bình Hưng Hòa từ đường Cộng Hòa vừa định rẽ vào Tân Kỳ Tân Quý thì gặp bảng cấm otô có 2 CSGT chốt ở đó, em lại đánh xe 1 vòng quay lại tấp lề định hỏi thăm đường do xi nhan phải mấy ảnh tưởng em rẽ vào Tân Kỳ Tân Tân Quý nên chỉ gậy em. Nói em đi sai rồi, đường này cấm oto.
Sau khi nghe em trình bày, em ở tỉnh không rành đường mà cũng hơi vội. Mấy ảnh chỉ em quẹo lại cuối đường Cộng Hòa để lên Trường Chinh. Nhưng thấy xe đông quá nên bảo em đi vào khúc đường cấm Tân Kỳ Tân Quý luôn còn dặn em nếu gặp trạm CSGT phía trên xin mấy ảnh cho đi qua. Khi em đến ngã tư Trường Chinh Tân Ký Tân Quý lại gặp tiếp chốt CSGT đứng bên phía Đài Liệt Sỹ chỉ gậy em nhưng lại ra hiệu cho đi, em giơ tay chào cảm ơn (trên khúc có 1 bác đi xe máy tốt bụng nhắc em là đường này cấm oto).
Em thấy CSGT cũng không đến nỗi nào hay lâu lâu làm việc tốt nhỉ.
(Xin lỗi em post ngoài chủ đề nhé)

Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
Sáng sớm nay có việc vào Bình Hưng Hòa từ đường Cộng Hòa vừa định rẽ vào Tân Kỳ Tân Quý thì gặp bảng cấm otô có 2 CSGT chốt ở đó, em lại đánh xe 1 vòng quay lại tấp lề định hỏi thăm đường do xi nhan phải mấy ảnh tưởng em rẽ vào Tân Kỳ Tân Tân Quý nên chỉ gậy em. Nói em đi sai rồi, đường này cấm oto.
Sau khi nghe em trình bày, em ở tỉnh không rành đường mà cũng hơi vội. Mấy ảnh chỉ em quẹo lại cuối đường Cộng Hòa để lên Trường Chinh. Nhưng thấy xe đông quá nên bảo em đi vào khúc đường cấm Tân Kỳ Tân Quý luôn còn dặn em nếu gặp trạm CSGT phía trên xin mấy ảnh cho đi qua. Khi em đến ngã tư Trường Chinh Tân Ký Tân Quý lại gặp tiếp chốt CSGT đứng bên phía Đài Liệt Sỹ chỉ gậy em nhưng lại ra hiệu cho đi, em giơ tay chào cảm ơn (trên khúc có 1 bác đi xe máy tốt bụng nhắc em là đường này cấm oto).
Em thấy CSGT cũng không đến nỗi nào hay lâu lâu làm việc tốt nhỉ.
(Xin lỗi em post ngoài chủ đề nhé)
Đúng là khúc này cấm. Bữa em đi nhậu về ngay cộng hoà - tân kì tân quý có anh cruze không biết có trên OS này không định quẹo trái vào. Em thấy cruze trắng xi nhan liền rồ ga chạy lên tạt đầu bác ấy tưởng là cướp mở cửa la làng. em liền chống xe đi lại và nói "tui vừa cứu ông khỏi 2 chai đó ông nội, may mà không cso xxx ở đó". Bác đó cảm ơn quá trời quá đất kakakak.

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Thân chào các bác!!!

Em xin cảnh báo cho các bác dịp cuối năm hay ra sân bay đưa đón người thân 2 cung đường

1. Hoàng văn thụ quẹo vào phan đình giót ra sân bay: có cái đèn xanh đèn đỏ và thường thì các bác xe máy hay chạy luôn mỗi khi có đèn đỏ nhưng giờ hình như chúng nó đang vã hay sao mà chúng nó đứung 4 - 6 tên Xxx để bắt mỗi lần 5 người luôn nha. 200k nó mới tha cho. Phụ nữ không xì tiền thì ăn biên bản mà lỗi này thì bị phạt từ 200k - 400k nha.

2. Hoàng văn thụ quẹo vào phổ quang: nó đứung ngay trước cổng phòng after service của Suzuki đó phạt lỗi "chuyển làn không bật xi nhan" và chuyển chạy sai làn. B à m ẹ chúng nó. Lỗi này thì nhẹ hơn 100k là cờ hó vàng cho đi rồi.

Ngày nào cũng đứung 2 điểm đó, có khi nó chia ra đứng cả 2 điểm mọi người lưu ý nha!!!

Cám ơn chủ thớt nhen. Em hay đi đoạn này lắm.

Tập Lái
9/2/15
6
6
3
32
ở qk7 có qcbx đó ai thấy k vừa ý thì cũng đừng cự cãi với mấy ảnh chi thiệt thân.