Tổng thầu
1/6/16
2.664
31.538
113
Bake Central Park
Thương gì Vin đâu anh (đến anh Vuyền cũng là trào phúng thôi), nó bán giảm giá đợt đầu thấy rẻ thì mua, chứ nó bán 80 tr ma nó mua. Vin thì kinh doanh thu tiền thôi.

Còn cá nhân mình thấy Vinfast có cái hay cái mới, xe điện đại chúng chưa có trước đây (niche only), là công nghệ, không phải bđs, thì mình còm thôi.

nếu là những người từng bán hàng lâu năm, ảnh sẽ hiểu, trong chuyện mua bán, không có tình yêu đâu.

Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Thế cc của VIN bán mà lại không cho xạc xe của pin thì ko ổn?
Chung cư của Vin thì sẽ có chỗ sạc mà anh ! Tất nhiên sẽ làm khu riêng, đảm bảo an toàn chứ không phải dùng mấy cái có sẵn. Chung cư khác thì sẽ thích nghi muộn hơn.

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.893
113
anh chỉ ra ai yêu Vin ? anh định nghĩa chữ yêu đơn giản quá !
Sản phẩm xe điện của Vin phải đến tháng 4 năm sau mới có hàng để giao - Yêu Vin đến nổi Vin sx không kịp để cung ứng hàng cho người ủng hộ.
Sản phẩm xe hơi của Vin : chỉ nghe và thấy cái vỏ của nó thôi đã đặt cọc tiền mua rồi.
Yêu Vin thật nhiều, yêu say đắm thì mới có những hành động như vậy.
PS: Xin mấy anh ủng hộ Vin đừng đánh đồng yêu Vin là yêu nước.

Hạng B2
9/1/15
231
1.684
93
Bình điện thì bác phải liện hệ Vin mua nếu là Li-ion vì có kích cỡ riêng: đây đúng là cái mình cần. Nếu bác có contact hoặc info của ai đó bên Vin phụ trách mảng phụ kiện thì cho mình xin. Mấy cái tư vấn khác của bác thì mình rất trân trọng và cũng đã nghĩ đến. thanks

Mặt bằng thì mình đã có được 2-3 cái. Cũng chẳng mất tiền thuê nên cũng ko lo lắm về chi phí :)

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng C
2/1/16
572
34.654
93
Người bình thường chả ai tìm hiểu chi tiết đến mức đó đâu a.:D
Như mình nhìn mấy con số đó cũng chả buồn liếc.
Lên google kiếm đỏ con mắt mới ra, ở một chỗ duy nhất.

Toàn là tin 1200 con rô bốt hàn thân xe, công suất 38 oto / 1h.

Tổng thầu
1/6/16
2.664
31.538
113
Bake Central Park
Sản phẩm xe điện của Vin phải đến tháng 4 năm sau mới có hàng để giao - Yêu Vin đến nổi Vin sx không kịp để cung ứng hàng cho người ủng hộ.
Sản phẩm xe hơi của Vin : chỉ nghe và thấy cái vỏ của nó thôi đã đặt cọc tiền mua rồi.

trong 1 gia đình mấy người, anh em bán cho nhau căn nhà còn chả bán được giá bằng nửa hay gấp đôi thời giá. Đằng này cả hàng vạn người, vạn mong muốn, chả liên quan đến ruột thịt... mà nói chữ yêu,

nể anh quá !

Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Bình điện thì bác phải liện hệ Vin mua nếu là Li-ion vì có kích cỡ riêng: đây đúng là cái mình cần. Nếu bác có contact hoặc info của ai đó bên Vin phụ trách mảng phụ kiện thì cho mình xin. Mấy cái tư vấn khác của bác thì mình rất trân trọng và cũng đã nghĩ đến. thanks

Mặt bằng thì mình đã có được 2-3 cái. Cũng chẳng mất tiền thuê nên cũng ko lo lắm về chi phí :)
Mình không có contact, bác gọi số này Điện thoại: 098 656 8800 . E-mail: [email protected] hỏi thủ tục mua linh kiện pin và người phụ trách xem sao. Số đó giải quyết các vấn đề về đại lý

• Like
Reactions: chocobovn
Hạng F
2/3/14
12.223
128.227
113
Bác đi xa quá, anh nào khùng mới nói chuyện yêu Vin, khùng nặng lắm mới nghĩ chuyện yêu Vin là yêu nước :p

• Like
Reactions: nai and KHOICOM