Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
còn chại hết anh. hihi:3dcuoi: em chắc ko dám rồi anh kt.
Có dịp bác ra rồi thuê xe ôm ngồi đi thực địa cho biết. Hôm T7 e vần con bán tải mướt mồ hôi mới ra khỏi đc cái ma trận đó ;)

• Like
Reactions: Tohoa
28/5/12
695
995
93
Ngày hôm qua
Có thêm câu châm ngôn "Nếu bạn có thể lái xe luồn lách an toàn trên các cung đường của HN thì bạn có thể lái xe đến bất cứ nơi nào trên hành tinh này" :)

Ngoại trừ những quốc gia có luật giao thông...văn minh.

Nhiều lúc mình không hiểu, nhiều bác lái xe ở trong thành phố như điên như khùng. Nhưng khi lên cao tốc thì lại chạy như rùa. Đã chậm mà còn chạy làn nhanh nữa mới khổ chứ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Các bác ở Sài Gềnh thấy thế đã sợ. Sang Bình Dương nhà em mà đi chắc thua luôn. Thường thôi, đen thì dính đòn. Ý thức cái mẹ gì ở đây. Bên em thì đèn xanh ở lại đèn đỏ đi. Hoặc cả hai cùng đi, tùy các Bác thích sao đi vậy

Hạng B2
27/8/14
204
280
63
93
iem thấy dạo này nổi lên cái phong trào " nhường cho ngta đi mặc dù ngta sai", hay là "tới giao lộ phải chạy chậm lại để wan sát xem có xe vượt đèn đỏ không". Lạ lờ thiệt, vậy làm đèn đỏ chi ta?
có mềnh em mà anh lại phóng đại thành phong chào à
Nói thật, lái xe nhất là 4B mà không có tâm ní nhường nhịn thì anh hãy xác định: 1 chân trong 1 chân ngoài đi nhé (nhiều anh giận nói vậy cho hả thôi, đụng chiện, cong đít mà độp thắng chứ lị, hết hồn ngồi lầm bầm mà quên mở cửa, hóa ra mình lầm bầm mình nghe)
***thi dụ: Đoạn không có vạch kẻ cho người đi bộ, họ vẫn ngang nhiên băng qua, anh nào dám nói với em là vẫn chạy bình thường, không thắng,nhường... em phục xoát...., bỏ OS lun :D

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
9/4/15
155
143
43
ra đường ghét nhất người lớn chở theo trẻ nhỏ mà chạy ẩu, trẻ em không tội tình gì chỉ tại người lớn ngu xi mà hại con em họ.

• Like
Reactions: boymi and Tohoa
Hạng B2
27/8/14
204
280
63
93
Ngoại trừ những quốc gia có luật giao thông...văn minh.

Nhiều lúc mình không hiểu, nhiều bác lái xe ở trong thành phố như điên như khùng. Nhưng khi lên cao tốc thì lại chạy như rùa. Đã chậm mà còn chạy làn nhanh nữa mới khổ chứ.
xì phố chạy như điên là do xì phố đông quá làm cho họ điên
Cao tốc: anh cảm thấy rùa là do không có vật cản 2 bên nên a thấy rùa, với họ, họ so với tốc độ xì phố hơi nhanh nên họ chạy nhanh hơn tí thôi, ra làn nhanh là do tâm lý thói quen 4B chạy làn ngoài... :)

Hạng D
29/1/15
2.461
28.796
113
q11
có mềnh em mà anh lại phóng đại thành phong chào à
Nói thật, lái xe nhất là 4B mà không có tâm ní nhường nhịn thì anh hãy xác định: 1 chân trong 1 chân ngoài đi nhé (nhiều anh giận nói vậy cho hả thôi, đụng chiện, cong đít mà độp thắng chứ lị, hết hồn ngồi lầm bầm mà quên mở cửa, hóa ra mình lầm bầm mình nghe)
***thi dụ: Đoạn không có vạch kẻ cho người đi bộ, họ vẫn ngang nhiên băng qua, anh nào dám nói với em là vẫn chạy bình thường, không thắng,nhường... em phục xoát...., bỏ OS lun :D
sài gòn lấy đường đâu mà chạy ầm ầm anh. hihi :3dcuoi: em nhường hết nhé.

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng D
31/10/14
2.039
4.419
113
Biên Hòa
Trường hợp này, (hay bất kỳ trường hợp nào) mà có tai nạn, thì như 1 vị tai to vừa rồi đã nói: "... CSGT sẽ đến đo đạc hiện trường, lấy lời khai các nhân chứng, lời khai của tài xế ô tô [BCOLOR=#ffffff]rồi sau đó sẽ ra quyết định phạt ô tô[/BCOLOR]". Luật thần thánh quá.