Hạng D
3/5/07
1.963
523
113
RE: Xe nhập chẳng khác gì Cam 3.5 LD giá 72k

Chà, chỉ khác rim và thêm airbag+sunroof mà giá tới 72k, zậy em thà mua liên doanh suớng hơn, tiền dư còn lại đem độ xe:D:D
@adco:con 3.5 của bác từng là uớc mơ của em đó, lúc em mua thì sale bảo phải đợi lâu quá nên thôi ko mua luôn:(:(

Hạng B1
10/11/04
59
0
0

Giá 72 làm con XLE đầy đủ luôn tội vạ gì chơi hàng Úc íc gì đó cho mệt. ước mơ nhỏ bé của em là XLE thôi. hihie

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Trích đoạn: quang_sop_hn

Hải Phòng em cũng có rồi.Khác mỗi rim và thêm cái cửa nóc

Rim là cái gì hả bác?[8|]

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113

Trích đoạn: klvt

Chà, chỉ khác rim và thêm airbag+sunroof mà giá tới 72k, zậy em thà mua liên doanh suớng hơn, tiền dư còn lại đem độ xe:D:D
@adco:con 3.5 của bác từng là uớc mơ của em đó, lúc em mua thì sale bảo phải đợi lâu quá nên thôi ko mua luôn:(:(
bác nói vậy chứ thêm air bag thì nó an toàn hơn chứ, còn 1 số thứ mà bác nhìn bên ngoài khó có thể nhận biết liền được, như là khung vỏ của xe, và từ khi em nghe có đợt Camry 3.0 của VN hết linh kiện (cảm biến túi khí hay gì đó, đại khái là liên quan đến sự hoạt động của túi khí) thì lấy đồ của Corolla Altis gắn vô, em nghe mà thấy nản

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Trích đoạn: halogen

Trích đoạn: mazspeed

Rim là cái gì hả bác?[8|]

Rim là cái mâm đúc đó bác :D
Chính xác và đơn giản thì RIM là cái mâm (hay cái vành) bánh xe, kể cả mâm đúc mà mâm dập!

Hạng D
3/5/07
1.963
523
113

từ khi em nghe có đợt Camry 3.0 của VN hết linh kiện (cảm biến túi khí hay gì đó, đại khái là liên quan đến sự hoạt động của túi khí) thì lấy đồ của Corolla Altis gắn vô, em nghe mà thấy nản
Thông tin ở đâu zậy bác[8|], em nge mà vỡ giấc mộng ăn Cam:D:D

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113

Trích đoạn: klvt

từ khi em nghe có đợt Camry 3.0 của VN hết linh kiện (cảm biến túi khí hay gì đó, đại khái là liên quan đến sự hoạt động của túi khí) thì lấy đồ của Corolla Altis gắn vô, em nghe mà thấy nản
Thông tin ở đâu zậy bác[8|], em nge mà vỡ giấc mộng ăn Cam:D:D
bác có thể lục lại những bài trước trong box Toyota, TMV đã xác nhận thông tin này, và ra thông báo nếu xe Camry nào mà khởi động máy mà đèn Airbag chỉ tắt sau 5 giây thì sẽ mang ra Toyota để thay đồ mới vô

Hạng D
3/5/07
1.963
523
113

bác có thể lục lại những bài trước trong box Toyota, TMV đã xác nhận thông tin này, và ra thông báo nếu xe Camry nào mà khởi động máy mà đèn Airbag chỉ tắt sau 5 giây thì sẽ mang ra Toyota để thay đồ mới vô
Toy VN mình chán quá bác nhẩy:D:D, mà em nhìn hình bác smart_cowboy2610 pót tự nhiên cũng thấy 72k cũng đáng chứ các pác, em thích dàn sau xe đó wá:):)