TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113
RE: Xe nhập chẳng khác gì Cam 3.5 LD giá 72k

Trích đoạn: klvt

bác có thể lục lại những bài trước trong box Toyota, TMV đã xác nhận thông tin này, và ra thông báo nếu xe Camry nào mà khởi động máy mà đèn Airbag chỉ tắt sau 5 giây thì sẽ mang ra Toyota để thay đồ mới vô
Toy VN mình chán quá bác nhẩy:D:D, mà em nhìn hình bác smart_cowboy2610 pót tự nhiên cũng thấy 72k cũng đáng chứ các pác, em thích dàn sau xe đó wá:):)
Xe của bác smart_cowboy2610 post ko phải là bản thường đâu, là bản thể thao nên ko có giá đó đâu :D, nếu chọn thì em chọn Aurion nhập :D

Hạng C
5/12/07
780
1.954
93
vnexpress.com.vn

Các bác tìm lại trong các tạp chí ôtô 2007 xem sao, chứ em nhớ có xem qua thông số của Camry3.5 hàng nhập thì phần tự trọng ( không tải ) của nó nặng hơn Camry3.5 LD đến 200 kg . Nếu thật như vậy thì có lẽ tole và chassi của nó dày hơn LD phải không các bác ? Di nhiên là nó đầm hơn nữa !

Hạng C
16/3/07
887
13
18
Hải Phòng -HCM

Trích đoạn: canthi_td

Trích đoạn: halogen

Trích đoạn: mazspeed

Rim là cái gì hả bác?[8|]

Rim là cái mâm đúc đó bác :D
Chính xác và đơn giản thì RIM là cái mâm (hay cái vành) bánh xe, kể cả mâm đúc mà mâm dập!
Bác nhầm rồi.Rim là mặt nạ.Còn mâm vành thì là wheel

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: Sonokal

Các bác tìm lại trong các tạp chí ôtô 2007 xem sao, chứ em nhớ có xem qua thông số của Camry3.5 hàng nhập thì phần tự trọng ( không tải ) của nó nặng hơn Camry3.5 LD đến 200 kg . Nếu thật như vậy thì có lẽ tole và chassi của nó dày hơn LD phải không các bác ? Di nhiên là nó đầm hơn nữa !
Tình hình nó lại khác bác ạ . Bác xem http://www.toyota.com/camry/specs.html cho thấy tải trọng Cam 2009 là 1.597tan so với cam LD như con 3.5 là # 1.6 với 2.4 là >1.5t . Coi như chúng tương đương nhau . Em đã từng phát biểu nhiều lần , cam LD va Cam nhập xét tổng thể thì chúng tương đương nhau ! Tùy thuộc vào sở thích người mua .
Dear all:
Ho6mqua em xem 1 chiếc ở gara đối diện cổng sau Sở thú SG thấy 1 em body thì giống xe nhập nhưng nội thất y như cam LD 2.4G , thậm chí có cả sưởi ghế và sunR , chĩ khác 1 chút là đèn halogen và khg có signal trên kính hậu . Sau đuôi chỉ duy nhất có 1 chử Toyota , khg có Camry hay Aurion , LE hay XLE chi cả . Người bán cho biết xe này dành riêng cho nội địa Nhật . Giá 61-62K . Bác nào chuộng body nhập nhưng trang bị như LD thì có thể tham khảo em này . Giá dễ chịu hơn XLE tí phải khg?

Hạng C
24/9/04
701
29
28
44

Trích đoạn: adco

Trích đoạn: Sonokal

Tình hình nó lại khác bác ạ . Bác xem http://www.toyota.com/camry/specs.html cho thấy tải trọng Cam 2009 là 1.597tan so với cam LD như con 3.5 là # 1.6 với 2.4 là >1.5t . Coi như chúng tương đương nhau . Em đã từng phát biểu nhiều lần , cam LD va Cam nhập xét tổng thể thì chúng tương đương nhau ! Tùy thuộc vào sở thích người mua .
Dear all:
Ho6mqua em xem 1 chiếc ở gara đối diện cổng sau Sở thú SG thấy 1 em body thì giống xe nhập nhưng nội thất y như cam LD 2.4G , thậm chí có cả sưởi ghế và sunR , chĩ khác 1 chút là đèn halogen và khg có signal trên kính hậu . Sau đuôi chỉ duy nhất có 1 chử Toyota , khg có Camry hay Aurion , LE hay XLE chi cả . Người bán cho biết xe này dành riêng cho nội địa Nhật . Giá 61-62K . Bác nào chuộng body nhập nhưng trang bị như LD thì có thể tham khảo em này . Giá dễ chịu hơn XLE tí phải khg?
Theo e, nếu mua Cam thì mua LD vẫn hơn nhiều về đồ chơi, còn chất lượng e nghĩ chắc chẳng kém nhiều lắm đâu. 3.5 LD có 65k mà đầy đủ như Lexus , ghế sau cũng chỉnh điện phải không bác Adco

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: caohwng
Theo e, nếu mua Cam thì mua LD vẫn hơn nhiều về đồ chơi, còn chất lượng e nghĩ chắc chẳng kém nhiều lắm đâu. 3.5 LD có 65k mà đầy đủ như Lexus , ghế sau cũng chỉnh điện phải không bác Adco
Dạ ghế sau chỉnh điện thì có từ cam 3.0 LD rồi bác

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: quang_sop_hn

Trích đoạn: canthi_td

Trích đoạn: halogen

Trích đoạn: mazspeed

Rim là cái gì hả bác?[8|]

Rim là cái mâm đúc đó bác :D
Chính xác và đơn giản thì RIM là cái mâm (hay cái vành) bánh xe, kể cả mâm đúc mà mâm dập!
Bác nhầm rồi.Rim là mặt nạ.Còn mâm vành thì là wheel
kô bác ui,chơi Need For Speed nó cũng ghi mâm là Rim đó bác,hình như Rim Wheel đồng nghĩa:D