Thảo Luận Chung Xe tập lái số tự động...

Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Cảm ơn các bác,
Do nhà em ở trên Gò Vấp, cũg hơi xa nên sáng hôm nay sẳn đi công việc qua khu Lý Thường Kiệt có ghé qua khu sân Thống Nhất tập xe Innova AT rồi các bác ạh, 2 tiếng - 500k.
Tình hình là ban đầu thì không có vấn đề gì lớn, nhưng có 2 lúc bị nhầm chân ga tí (nghiệm lại do mình quên nguyên tắc "đạp ga nhẹ xong là để sẳn lên thắng") nhưng cũng may là đường không quá đông, xe Innova 2.0 nên cũng không chồm lên nhiều, với lại mình cũng hơi bình tĩnh xử lý là đưa chân qua thắng ngay nên không sao. Sau đó là không bị nữa. Chiều nay lấy xe ra nhà chạy thử xem... he...
Cảm ơn các bác nhiệt tình tư vấn.

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Cụ ra Showroom đk lái thử xe có AT là OK mà cụ :v ! Nhờ sale hướng dẫn nhanh phát - Quy tắc lái AT các bác trên chỉ hết rồi , chưa quen bác tháo giày dép ra đi chân ko , gót luôn chạm sàn thì ko bao h nhầm được ạ ! :3dcuoi:

P/S : Em hồi lấy bằng xong 1 tuần là em lấy xe về , bác sale lên hướng dẫn chạy AT 5" cho em , em dợt trước khoảng trống sân KIA PMH rồi vác chạy tới nhà luôn ạ ! :3dcuoigif:

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Tình hình thế này thì chắc con gấu sẽ giao xe cho bác nhưng chưa giao người đâu, để bác dợt Pajero 1 thời gian mới giao người ngồi trên xe ;)
He... Chiều hôm nay, em mang con Mit PS nhà em ra chở gấu đi làm về (có tài xế ngồi kế bên), cũng bị nhầm chân ga 1 lần nhưng không sao, như vậy là có tiến bộ (sáng 2 lần)... Con gấu ngồi trên xe chả nói gì hết (chắc sợ)... :)
Chắc từ mai không sao...

• Like
Reactions: ironmansaigon