Hạng D
12/3/11
1.605
67.726
113
Tiền Giang, gò công
năm nay anh muốn có CRV thì giờ phải cọc rồi đó, không vài bửa nữa thì không kịp tết năm sau đâu, lại chở vợ con trên chiếc xe tải 3 chỗ ngồi đó. Em cũng có hộ kinh doanh cá thể như anh rồi nha, bửa em cạch tiền với anh kia bên box lexus bị ban nick cmnr, sao lúc đó anh không ra phụ chửi cm thằng khoe xe Đức đi. Công ty anh mỗi tháng đóng thuế được bao nhiêu thế. Up hóa đơn đóng thuế lên chơi anh
kinh !
cty em mua hóa đơn bù vào , không có đóng thuế . nhân vụ bắt con mụ bán hóa đơn ngàn tỷ ngoài kia, em run quá :) !

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B1
13/3/18
59
656
83
Xem clip thấy tiếng động cơ lọt vào cabin khá nhiều

Còn db thì tùy vào chất lượng đường vào lốp. Muốn so sánh thì đem 2 xe cùng kích cỡ mâm, cùng loại lốp.

Hứng lên moi ra số "80db hết" thì cảm tính quá đấy

chuẩn. em cũng nghe tiếng máy lọt vào cabin nhiều quá.
vẫn thua xe hàn.

Hạng C
25/3/10
677
23.776
93
con xe mazda thể thao vỏ mỏng thì nó ồn hơn thôi

so sánh vậy thì nông cạn quá

Hạng D
29/12/10
3.133
14.123
113
TP.HCM
Em có bạn làm sale fò qua phạm hùng test thử z8 xong về tấm tắc khen ngon

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113
Nghĩ thoáng chút đi mấy anh, chừng nào xe TQ được miễn thuế vì "chung 1 nhà" thì em cũng mua 1 chiếc chạy trong phố cho đỡ mưa nắng; còn đi xa & tiếp khách thì em kiếm chiếc Alphard ngồi cho chảnh & an toàn. Xe chỉ là phương tiện thôi mà, rồi xe TQ cũng sẽ tốt như xe Hàn hôm nay thôi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Thằng tàu cẩu từng thắng nhiều chiêu, năm 90 khi Dream Thai bá chủ, một mớ Lôn xịn xuất hiện, từ nông thôn đến thành thị ngập.
Sau vài năm, một sáng kiến nhân văn dẹp xe ba bánh... 3 bánh tàu cẩu xuất hiện, nay với 4B... Nếu giá 1/2 so xe Hàn thì sao? Lifan đã có nhưng ko được mấy.

• Like
Reactions: cpkhanhhung
TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113
Thằng tàu cẩu từng thắng nhiều chiêu, năm 90 khi Dream Thai bá chủ, một mớ Lôn xịn xuất hiện, từ nông thôn đến thành thị ngập.
Sau vài năm, một sáng kiến nhân văn dẹp xe ba bánh... 3 bánh tàu cẩu xuất hiện, nay với 4B... Nếu giá 1/2 so xe Hàn thì sao? Lifan đã có nhưng ko được mấy.
Nếu xe này bằng giá Kia Morning mình cũng mua 1 chiếc để đi chợ, còn 700tr thì miễn vậy, đã nua xe này là xác định ko bán lại dc rồi.

• Like
Reactions: hoadat