Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Tháng nào cũng top 10 thì thay đổi làm gì. Chỉ chán với người đã đi, chứ người chưa có thì vẫn ngon lắm. Xe Nhật, đẹp, lành, tiết kiệm, giá hợp lý. Như vậy là quá phù hợp với thị trường VN rồi.

12/6/17
63
99
18
37
Hôm rồi được cầm lái 500km cx5 2.5 bản cao nhất đánh giá xe chạy êm cách âm khá tốt mà mấy a chê ồn là sao ta 2.5 vượt xe nhẹ nhàng nó phê, luc vô cao tốc Mỹ Thuận 80km/h 12h trưa cũng hơi bùn ngủ em nó tự qính lái khi lệt làn đường, ko thich một điểm là không mở được đèn pha phải dùng auto pha lúc tắt lúc mở tùm lum khó quan sát từ xa khi đi một mình một động và lock cửa ko tự gập gương ko biết cái này chỉnh ở đâu.
View attachment 2958096
Xe mới mua 6 tháng còn mới cứng thì nó êm ái đó bác, chứ khoảng từ năm thứ 3 đổ đi thì khá là ồn, chạy qua đoạn cầu bình triệu hướng bến xe miền đông cũ đi ra hướng phạm văn đồng thì nó ồn ối giời ôi luôn

• Like
  • Haha
Reactions: btpaul and namvios
Hạng D
18/3/08
1.613
1.629
113
Xe này em gặt vô hướng tài xế thì nó đá còn gặt ra ngoài auto pha đèn ko biết chỉnh cố định bật pha chổ nào, xe ông anh đưa chạy ổng mua hơn 6 tháng mừ ổng cũng ko rành mình bật auto hold chạy mà ảnh hỏi đó giờ tao chưa xài cái này sợ đạp thắng nó thắng gấp rồi mình có chỉ cho ảnh xài.
Vậy bạn check phía dưới vô lăng , bên trái có hàng nút, cần xoay chỉnh đèn. Chắc xe đang set Auto pha/cốt nên nó tự động.
mà tự động vẫn thích hơn là chỉnh tay chứ nhỉ

Hạng D
18/3/08
1.613
1.629
113
Xe mới mua 6 tháng còn mới cứng thì nó êm ái đó bác, chứ khoảng từ năm thứ 3 đổ đi thì khá là ồn, chạy qua đoạn cầu bình triệu hướng bến xe miền đông cũ đi ra hướng phạm văn đồng thì nó ồn ối giời ôi luôn
Nói về ồn thì, trưa nay mình nổi hứng đặt xe vf8 taxi xanh sấp mặt.
Xe mới mà máy lạnh 16 độ nóng rang.. em tài xế nói là do đậu dưới nắng nên máy lạnh ưu tiên mát cục pin trước.
Dàn gầm khá xóc và ồn. Mình đi 3 người lớn và 1 trẻ em, qua gờ giảm tốc thì tưng và ồn. Xe điện ko nghe tiếng máy, nhưng tiếng lốp dọng vô trong khá lớn, nghe ồn hơn CRV của thằng em.
Được cái màn hình bự khá đẹp, và dàn nút bấm số giống kiểu xe Ferrari =]]

Hạng D
2/7/17
1.698
2.305
113
45
Nói về ồn thì, trưa nay mình nổi hứng đặt xe vf8 taxi xanh sấp mặt.
Xe mới mà máy lạnh 16 độ nóng rang.. em tài xế nói là do đậu dưới nắng nên máy lạnh ưu tiên mát cục pin trước.
Dàn gầm khá xóc và ồn. Mình đi 3 người lớn và 1 trẻ em, qua gờ giảm tốc thì tưng và ồn. Xe điện ko nghe tiếng máy, nhưng tiếng lốp dọng vô trong khá lớn, nghe ồn hơn CRV của thằng em.
Được cái màn hình bự khá đẹp, và dàn nút bấm số giống kiểu xe Ferrari =]]
Anh dám lên diễn đàn lơn chê hẳn hoi xe Xanh hả, anh gan ghê ấy.

• Haha
Reactions: thienkhoi81
Hạng D
25/10/07
1.366
6.706
113
Có cao tốc nhiều thì các anh mới rõ thằng nào Ráp chất lượng ra răng.
Cứ bào đều 100-120km/h vài tua là biết ngay.