Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó
RE: Xin anh em tư vấn giùm về DVD player, 2 Din ( double Din ) dùng cho xe Innova

Trích đoạn: HP Stereo

Loại này em đã gắn làm demo cho xe INOVA ở ở 01 số đại lý TOYOTA
Đặc biệt ko cần phải chế lại mặt mạ ở táp lô, sau đây là các chức năng cơ bản của máy
* Đọc DVD/VCD/CD/CD-R/DVD-R/MP3/Giga MP3/WMA/SD Card
* Màn hình LCD 7"
* 6 ngõ ra âm thanh bằng đường tín hiệu RCA (Front, rear, Sub)
* Ngõ ra cho video 2 màn hình gối đầu sau
* Ngõ vào video cho camera lùi
* Chia vùng âm thanh trước sau khác nhau
* Kết nối và đều khiển IPOD (option cable)
* Khe cắm card SD
..............................
Giá là 800usd, bảo hành 01 năm
Bác vui lòng tham khảo thêm thông tin và phản hồi từ các thành viên đã sử dụng ở đây.
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=259595&mpage=1??

KHông có FM hả bác, chán nhỉ?

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn
RE: Xin anh em tư vấn giùm về DVD player, 2 Din ( double Din ) dùng cho xe Innova

Ngoài các sản phẩm trên còn 2 loại bán cũng rất thông dụng đó là Caska 1605 với giá 8t còn bác giầm tiên hơn co thể lắp Kenwood 7037 như lắp trên grandy MISUBISI là 1050 USD bác cứ tham khảo thêm chúc bác có lựa chọn chính xác và vừa với hầu bao.........:D

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Trích đoạn: pham_cathay

Các bác ơi giúp em với.Xe em INNOVA lắp đầu DVD liền màn hình JVC AVX 706.Sub điện Infiniti liệu có cần thay loa theo xe không ? và nếu thay thì loa gì và còn cần nâng cấp thứ gì nữa không.cám ơn các bác nhiều nhiều
Thay loa là và cách âm cửa sẽ làm cho dàn âm thanh nghe chi tiết, trung thực và ấm hơn rất nhiều đó bác
Sài ngon bác ạ tiếng sáng hơn hẳn CD theo xe. Có 6,5 inch thôi hai bên vẫn phải lắp thêm dưỡng nhưng vẫn đẹp không sao,lắp thêm SD card 4 Gh có 95 $ coppy = 1000 bài MP3 hoặc WMA nhạc nghe cả tuần không hết.Lắp camera lùi hồng ngoại đêm tối lùi nhìn tốt hơn gương.Chi phí 800 $ 1 năm bảo hành.OK khỏi phải nghĩ.Chúc bác sớm thửa.
Loại 7" chắc không phải lắp thêm dưỡng bác phạm nhể?[8|]:):D

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

Loại 7" chắc không phải lắp thêm dưỡng bác phạm nhể?
Có lẽ thế.7" chắc phải dùng KENWOOD Thôi chứ em chỉ biết JVC chỉ có 6.5" thôi!à KEN là màn hình cảm ứng bác ạ lắp thì cao cấp rùi hơn 250$ nữa cơ mà 1 KEN = 1 JVC + 1 cặp infiniti 6010cs component speaker

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

@ Bác tts: Biển 99 của bác đẹp nhể Lưỡng Cửu - Lưỡng Long.Bác bốc khéo thế.Hôm em đi bốc chỉ được cái 88 hiii.hôm nào gặp uống cafe cái bác nhỉ

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Keng cái đê:). Em hay ngồi cafe Phố, Lý Thường Kiệt, Hà Nội. Để hôm nào xin cái banner của OS nhận nhau cho dể![8D]:D

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

@ bác tts : mai T2 em hẹn bác Thanh Tùng ra để bác ấy sẻ thịt :)lắp thêm loa infinity kappa 60.5cs và làm cách âm cánh cửa.Bác có dỗi ra chơi tiện thể thăm quan và rút kinh nghiệm lun thể,anh em còn keng cái chứ

Hạng B1
7/11/04
67
0
0
53

Em cũng vừa nghiến răng chơi con Clarion 2 din, model mới nhất.
Em đã tham khảo nhiều các hãng và cũng bị "kinh nghiệm bản thân" mấy lần nên việc lựa chọn này hoàn toàn chính xác.
Chọn Multi cho xe khó hơn rất nhiều trong gia đình, thậm chí là rạp hát (em làm trong lĩnh vực này muh).
Loại thiết bị rẻ tiền thì chất lượng âm thanh, hình ảnh chỉ để là có chứ không để thưởng thức.
Những loại này thường tích hợp nhiều chức năng mà phần lớn không có giá trị khai thác.
Cứ phải mắt nghe, tai thấy rồi hẵng quyết định chứ đừng phân vân giữa 10 hay 12 triệu mà bỏ qua tiêu chí chất lượng cơ bản nhé!

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Bác cho mấy cái hình lên cho AE nhờ, để còn mắt ... nghe & tai ... thấy![8|]:D