Tập Lái
27/6/05
43
0
0
Hanoi
RE: Xin anh em tư vấn giùm về DVD player, 2 Din ( double Din ) dùng cho xe Innova

Sao ko thấy các bác show hình lên cho mọi người xem nhỉ!

Tập Lái
18/10/06
0
0
1
51
HCM
RE: Xin anh em tư vấn giùm về DVD player, 2 Din ( double Din ) dùng cho xe Innova

Sẵn nhờ các chuyên gia giúp hộ,
Mình đang đi Ford Ls 1.8, số tự động đang muốn thay DIN và lắp màn hình cho xe. Nhờ các anh chỉ xem lắp loại nào được và giá tiền bao nhiêu.

Thanks
[email protected]

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: ChyLinh Auto

Sao ko thấy các bác show hình lên cho mọi người xem nhỉ!
Hihi hôm nọ em cũng tính làm con Caska của bác Chylinh thôi cho nó lành, đang lăn tăn cái chất lượng với lại ở SG chả có chỗ nào bán Caska cả nên ngại cái khoản bảo hành, sửa chữa quá... rồi sẵn tiền rủng rỉnh trong túi ghé OS cà bị ngay trúng liều độc dược này:D:D:D

Xin anh em tư vấn giùm về DVD player, 2 Din ( double Din ) dùng cho xe Innova

Cái Camera de của em thấy nó ngược, bên trái thành phải, phải thành trái....thế có...bình thường không các bác (Thợ bảo bình thường)[8D]

Có nên dán cái miếng bảo vệ như kiểu bảo vệ màn hình điện thoại lên cái LCD không các bác nhỉ:D Sợ khi phủi bụi nó trầy mất đẹp...

Xin anh em tư vấn giùm về DVD player, 2 Din ( double Din ) dùng cho xe Innova

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Cái Camera de của em thấy nó ngược, bên trái thành phải, phải thành trái....thế có...bình thường không các bác (Thợ bảo bình thường)[8D]
:Dbác chỉnh lại trong phần input, bác chuyển từ chế độ camera reverse sang camera nhé.
bác thử đi nhé, hôm trước e cũng bị như vậy giờ chỉnh lại hết rồi.

Tập Lái
24/10/06
11
0
0

Ken7037của tui đút vô 100 đĩa thì chỉ đọc được có 1 đĩa là sao ?

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Sao bác không hỏi...nó :D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: nguyen64217

:Dbác chỉnh lại trong phần input, bác chuyển từ chế độ camera reverse sang camera nhé.
bác thử đi nhé, hôm trước e cũng bị như vậy giờ chỉnh lại hết rồi.

Cám ơn bác, đúng là mới nên em chưa vọc...để mai mốt em thử theo lời bác (cái con mắt của em nó tèo rồi...đang đổi cái khác,hihi may mà nó tèo ngay nên còn đổi được)

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

pác cứ làm con caska 1605 2 din là ok rùi. vừa đẹp mà lại rẻ, như e dùng mãi vẫn chưa thấy vấn đề gì. còn chất lượng âm thanh thì e nghĩ pác nào muốn hay thì phải lắp thêm sub hoặc đổi loa thui, chúc pác sớm sắm được cho vợ 2:)

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

Cái Camera de của em thấy nó ngược, bên trái thành phải, phải thành trái....thế có...bình thường không các bác (Thợ bảo bình thường)

Hồi tôi lắp camera lùi ở SaigonPart thợ nó cũng nói thế. Tôi lôi tay sếp ra mắng cho một trận thế là chúng nó lần ra cái nút đảo hình. Thợ VN siêu vậy đó.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

:D:D:DHehe bác ơi em mà làm như bác thì pigeon thành con bồ câu quay mất...cha xếp chỗ này dữ như cọp