Hạng C
18/4/19
577
437
91
31
Phải đệm ga bù. Đc cái tiết kiệm, bền...xe hạng B tiêu chí như vậy thôi.

5/4/20
35
26
18
113
E chạy e này rồi e trả lời 1 số cảm nhận nha.
  • xe chạy ok với người mới chưa được trải nghiệm các xe ngon hơn. Trước e lên từ spark tới attrage thì miễn chê. Tiết kiệm, điều hoà lạnh run giữA cái hè 39-40 độ. Bền bỉ và chưa hỏng gì đến lúc chia tay e nó (e chạy AT)
  • E chạy mt của Bạn thấy chả sao. Chắc lúc đó e đang chạy sparrk 0.8 quen ga với côn rồi. Đi thấy đã.
  • với e bây giờ đang chạy accent 2019. Thì thấy như thế này. Attrage ồn hơn hẳn, cảm giác lái kém hơn hẳn, chòng chành hơn khi vào cua, không được êm ái kể cả ga lẫn độ ồn...
  • nếu Bác chạy gia đình e khuyên Bác gắng được thì lên AT. Không thì kiếm e attrage at đời tầm 2015-2017 giá giao động 310-340tr gì đó thì hợp lý hợ xe MT Bác à.
n

Hạng B2
25/12/08
414
1.447
93
bác nào có xe AT cho em lái thử với, em hậu tạ cafe ạ, 2020 càng tốt :D

Hạng B2
25/12/08
414
1.447
93
E chạy e này rồi e trả lời 1 số cảm nhận nha.
  • xe chạy ok với người mới chưa được trải nghiệm các xe ngon hơn. Trước e lên từ spark tới attrage thì miễn chê. Tiết kiệm, điều hoà lạnh run giữA cái hè 39-40 độ. Bền bỉ và chưa hỏng gì đến lúc chia tay e nó (e chạy AT)
  • E chạy mt của Bạn thấy chả sao. Chắc lúc đó e đang chạy sparrk 0.8 quen ga với côn rồi. Đi thấy đã.
  • với e bây giờ đang chạy accent 2019. Thì thấy như thế này. Attrage ồn hơn hẳn, cảm giác lái kém hơn hẳn, chòng chành hơn khi vào cua, không được êm ái kể cả ga lẫn độ ồn...
  • nếu Bác chạy gia đình e khuyên Bác gắng được thì lên AT. Không thì kiếm e attrage at đời tầm 2015-2017 giá giao động 310-340tr gì đó thì hợp lý hợ xe MT Bác à.
n
accent, với attrage xe nào yếu hơn bac?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em đi con attrage 2016 cvt thấy xe này ồn do tôn mõng, khoang máy được cách âm kỹ nên ngồi trong xe bình thường khi tăng tốc. Dàn lạnh kêu to nhưng được cái lạnh vô địch và bền chưa thấy ai hư hõng dàn lạnh.
bồng bền mức độ tương đối so với xe hạng B vậy ổn, chỉ có phuộc cứng giảm xóc kém hơi khó chiệu.
Điểm mạnh con này là tiết kiệm trùm phân khúc rồi uống còn ít hơn bọn i10 morning, bền vô đối lên hội không thấy ae phàn nào về chuyện hư vặt như kiểu i10 nào là dàn lạnh, thước lái, màn hình...

420tr lăn bánh mà có cái xe nhật nhập thái thì không thể đòi hỏi hơn nhiều được :D , i10 MT bản hactback full lăn bánh cũng 430tr rồi.
Attrage có khoảng sáng gầm cao hơn hẳn so với mấy con hạng B cùng loại nên phải chịu bồng bềnh hơn rồi bác, được cái nọ thì phải mất cái kia. Chưa kể xác xe con này nhẹ nhất nữa.

Hạng B2
26/2/13
194
369
63
48
Em đang chạy Accent đây. Có ESP nên vào cua đầm
Đợt chạy thử Attrage thấy yếu xùi, tăng tốc kém, thời gian tăng tốc chậm khi nhấn hết ga. Ngồi attrage cảm giác xe rất nhỏ.

• Like
Reactions: thachit
Hạng C
21/9/10
850
32.646
93
Hôm qua đi grab chiếc Attrage MT, thấy xe khá ổn, nội thất rộng, cốp để đồ rộng, ngồi thoải mái, cũng ko quá ồn với một chiếc xe rẻ tiền. Mình nghĩ chiếc này ai mua chạy grab rất ok

• Like
Reactions: baicon and namvios