Tập Lái
6/8/14
32
4.770
83
Trước đây có căn nhà đang cho hội chuyên thuê văn phòng thuê sĩ, trước đây cho họ thuê sĩ để tính đi Úc, nay dịch kiểu này thì còn lâu quá, hội thuê sĩ ỉ ôi nợ tiền thuê dù đã giảm mấy tháng rồi, thôi đành lấy lại tự làm, vì diện tích nhỏ chỉ có gần 2500m2 thôi ạ.

Ngồi Google chán rồi, giờ xin chỗ thực tập có trả phí, rất mong nhận được sự giúp đỡ

Nếu ngại ngần inbox chỗ kín ạ

Xin đa tạ hậu

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B1
15/5/08
97
5.817
88
Làm không lương, ngày làm 10h - đóng học phí 30tr/khoá. Đồng ý thì mình dắt đi thực tập. Chứ đằng ấy có 2500m2 văn phòng cho thuê thì ko thể free đc.

• Like
Reactions: langdangphieubat
Hạng D
23/10/18
1.136
23.346
113
40
Bao nhiêu phòng?, quận mấy ? Bình dân hay cao cấp? Dạng chủ ở đó luôn hay lâu lâu mới ghé , vân vân và mây mây. Anh rảnh ghé xuống đây 235/10 Đường Trục ,P13 ,Bình Thạnh có đứa em xh đang làm mấy căn đây. Xuống alo đóng giả người muốn thuê rồi gặp nó vào tham quan, hỏi giá, phương thức đặt cọc, thanh toán! Đi sâu về quản lý dạng thẻ từ, vân tay, giá điện nước áp dụng cho hộ kd cho thuê phòng trọ! Quy định về giờ giấc, hư hao mất mát tài sản, trộm cắp. Ôi ....

• Like
Reactions: gaconhung
Tập Lái
6/8/14
32
4.770
83
Làm không lương, ngày làm 10h - đóng học phí 30tr/khoá. Đồng ý thì mình dắt đi thực tập. Chứ đằng ấy có 2500m2 văn phòng cho thuê thì ko thể free đc.
Anh có thể inbox chi tiết

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Trước đây có căn nhà đang cho hội chuyên thuê văn phòng thuê sĩ, trước đây cho họ thuê sĩ để tính đi Úc, nay dịch kiểu này thì còn lâu quá, hội thuê sĩ ỉ ôi nợ tiền thuê dù đã giảm mấy tháng rồi, thôi đành lấy lại tự làm, vì diện tích nhỏ chỉ có gần 2500m2 thôi ạ.

Ngồi Google chán rồi, giờ xin chỗ thực tập có trả phí, rất mong nhận được sự giúp đỡ

Nếu ngại ngần inbox chỗ kín ạ

Xin đa tạ hậu
Có 2.500m thì đâu cần phải học gì. Tự tạo form để quản lý dễ ẹc
Khi nào quản lý chuyên nghiệp mới cần phần mềm quản lý ( diện tích, điện, nước, nhắc nợ, bảo trì......)

• Like
Reactions: langdangphieubat
Hạng D
29/11/06
2.951
38.102
113
53
Bao nhiêu phòng?, quận mấy ? Bình dân hay cao cấp? Dạng chủ ở đó luôn hay lâu lâu mới ghé , vân vân và mây mây. Anh rảnh ghé xuống đây 235/10 Đường Trục ,P13 ,Bình Thạnh có đứa em xh đang làm mấy căn đây. Xuống alo đóng giả người muốn thuê rồi gặp nó vào tham quan, hỏi giá, phương thức đặt cọc, thanh toán! Đi sâu về quản lý dạng thẻ từ, vân tay, giá điện nước áp dụng cho hộ kd cho thuê phòng trọ! Quy định về giờ giấc, hư hao mất mát tài sản, trộm cắp. Ôi ....

Chắc có nhầm nhọt gì,
chủ thớt đang hỏi văn phòng cho thuê, chắc ko cao cấp cũng trung cấp hạng B
anh lại đá qua nhà trọ là một dạng làm từ thiện :)

• Haha
Reactions: solopidi
Hạng D
22/5/09
1.056
14.275
113
Doanh nghiệp giờ chuẩn bị đóng nắp hết rồi, tìm doanh nghiệp thuê văn phòng giờ cay hơn ăn ớt chứ nếu không em nhận làm rồi chia lợi nhuận cho anh chủ thớt, giã từ 7 nghề lang thang CNL :D

• Wow
Reactions: netvn11
Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Chủ thớt là nam hay nữ? Nếu là nữ thì cho xem hình. Okie rồi thì dẫn đi thực tập ..... thuê căn hộ.
Nếu là nam thì miễn tiếp.

:3dcuoigif:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/10/18
1.136
23.346
113
40
Chắc có nhầm nhọt gì,
chủ thớt đang hỏi văn phòng cho thuê, chắc ko cao cấp cũng trung cấp hạng B
anh lại đá qua nhà trọ là một dạng làm từ thiện :)
Nhầm thật :):):) thank anh