TTR confirmed
Tập Lái
7/9/20
9
5
3
mình cũng giống chủ thớt, cũng đang đi tìm kiếm mua 1 căn cc để mà an cư. Vì ở bên q7 nên cũng chỉ muốn ở bên hướng này, mình thì đang chờ bên khu Nam Sg căn hộ chắc có căn hộ Gs (zeitgeits) nhà bè, cũng nghe thông tin 2000 usd/m2 sắp ra mắt. Mục tiêu là mua để ở, nhưng nếu đầu tư được cũng hay. Được giá có thể bán đi để mua về gần hơn. Căn bản thanh toán theo tiến độ thì ráng được chứ mấy cc hiên tại thanh toán 1 lần hơi căng.

Hạng C
24/2/11
808
20.169
93
mình cũng giống chủ thớt, cũng đang đi tìm kiếm mua 1 căn cc để mà an cư. Vì ở bên q7 nên cũng chỉ muốn ở bên hướng này, mình thì đang chờ bên khu Nam Sg căn hộ chắc có căn hộ Gs (zeitgeits) nhà bè, cũng nghe thông tin 2000 usd/m2 sắp ra mắt. Mục tiêu là mua để ở, nhưng nếu đầu tư được cũng hay. Được giá có thể bán đi để mua về gần hơn. Căn bản thanh toán theo tiến độ thì ráng được chứ mấy cc hiên tại thanh toán 1 lần hơi căng.
Hình như công ty thủ thiêm Riêu phân phối cái dái gai này đúng không bạn?

Hạng C
15/2/10
547
10
18
Chào mọi người, mình đang có nhu cầu tìm mua nhà để ở, tài chính tầm 2t7 đổ lại (đã vay).

Mình muốn hỏi ý kiến đánh giá của mọi người về các chung cư bên Q7: Himlam Riverside, Florita, Golden Star, Mone, SkyGarden, Sunrise

Mình cũng thích bên Q2, nhưng giá bên đây cao quá.

Nhu cầu mình muốn nhà chất lượng xây tốt tí vì mình mua để ở lâu dài, nhà thoáng mát có khuôn viên cây xanh nữa thì càng tốt.

Mọi người có thông tin hay đánh giá về chung cư nào ở trên thì cho mình xin ý kiến nha.

Cám ơn cả nhà.
Himlam riverside cân bằng giữa giá trị mua và giá trị nhận về !

• Like
Reactions: phannt
Tập Lái
1/6/20
15
18
3
33
Himlam riverside cân bằng giữa giá trị mua và giá trị nhận về !
Mình có qua Himlam Riverside xem rồi: Mình khá thích vị trí của Himlam Riverside, căn 2pn khá là rộng, layout các căn mình xem đều giống nhau và ban công nhìn về nội khu. Mình chỉ tiếc là phòng khách ko có cửa sổ hay ban công nên bước vào hơi bị tối :( Căn bên đây thì đều đã có sổ rồi. Giá cũng 3t1-3t2

Tập Lái
1/6/20
15
18
3
33
Có bác nào đã và đang ở Luxcity có thể cho mình ít review không ạ? Bữa mình có qua đây xem nhà và cũng khá thích nên đang tìm hiểu thêm. Bác nào đang ở thì cho mình xin chút review nhé (về ban quản lý, giao thông, cư dân, tiện ích,...)

Tập Lái
7/8/18
8
1
3
32
bác xem chỗ Ehome 5 ở Trần Trọng Cung
khu vực thoáng mát, mật độ xây dựng ít
chắc được căn 67m2 2 phòng ngủ