Tập Lái
18/12/20
10
6
3
53
Sau vài tháng tìm hiểu loanh quanh khu nguyễn văn linh, nguyễn hữu thọ, nguyễn lương bằng nhà mình đã chọn sky3 cho cháu. Khu này để ở thì mình nghĩ tốt còn nếu hy vọng tăng giá thì chắc không. Điểm mình ưng là hạ tầng xung quanh, thiết kế cả khu tuy mở nhưng vẫn cách biệt, tầng trệt để thoáng.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
26/9/09
1.965
6.072
113
Sau vài tháng tìm hiểu loanh quanh khu nguyễn văn linh, nguyễn hữu thọ, nguyễn lương bằng nhà mình đã chọn sky3 cho cháu. Khu này để ở thì mình nghĩ tốt còn nếu hy vọng tăng giá thì chắc không. Điểm mình ưng là hạ tầng xung quanh, thiết kế cả khu tuy mở nhưng vẫn cách biệt, tầng trệt để thoáng.
em mới xem sky 3
thiết kế khá thoáng
các căn đều thông gió, sáng tự nhiên các phòng
giá từ 2,3 - 2,7 - 3,1 tỷ

Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
Mình đang có căn của dự án The Ascentia - Phú Mỹ Hưng, mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, Căn hộ quay vô hướng công viên, bác có quan tâm không?
Cđt này khá uy tín
Mà ko biêt khi vận hành Thì chất lượng va BQL thế nào ?
mong anh chia sẻ thêm
Em cảm ơn ah
Về bàn giao thì mình thấy chất lượng ổn, do mới ở 1 chung cư nên ko dám so sánh, BQL thì mới bầu xong nên chưa đánh giá đc, hiện mọi thứ mình thấy vẫn tốt, mình nghĩ ở đâu cũng sẽ có vấn đề thôi.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
Sky 3 thì cấp 1 và cấp 2 các trường nào là gần nhất các bác?

Tập Lái
27/8/20
32
31
18
Sky 3 thì cấp 1 và cấp 2 các trường nào là gần nhất các bác?

Mình thấy gần khu đó có trường Đinh Thiện Lý, Võ Thị Sáu đó.. Đinh Thiện Lý băng qua đối diện về khu Panorama. Còn Võ Thị Sáu có thể đi bộ xuôi xuống khu Hương Vượng 1,2,3..

• Like
Reactions: Tin7117
Hạng D
26/9/09
1.965
6.072
113
Về bàn giao thì mình thấy chất lượng ổn, do mới ở 1 chung cư nên ko dám so sánh, BQL thì mới bầu xong nên chưa đánh giá đc, hiện mọi thứ mình thấy vẫn tốt, mình nghĩ ở đâu cũng sẽ có vấn đề thôi.
em đi xem rồi
mọi thứ ok trừ việc ko có ban công
nên nhà thiếu gió , hơi ngộp
hồ bơi trên tầng cao view lung linh
Xin đánh giá về các chung cư bên Q7

Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
em đi xem rồi
mọi thứ ok trừ việc ko có ban công
nên nhà thiếu gió , hơi ngộp
hồ bơi trên tầng cao view lung linh
View attachment 2384847
Ý bác là ban công chỗ phòng khách hả? Bên này làm ban công ở phòng ngủ nhỏ thôi, riết cũng quen hà. Hồ bơi tốn 30k 1 lần nên e ít lên :))

• Wow
Reactions: phumyvt
Hạng D
26/9/09
1.965
6.072
113
Ý bác là ban công chỗ phòng khách hả? Bên này làm ban công ở phòng ngủ nhỏ thôi, riết cũng quen hà. Hồ bơi tốn 30k 1 lần nên e ít lên :))
em thích gió trời nên nhà mở cửa tối đa
bên Mone giá tương đương
mà em thấy thiết kế khá hợp lý