Tập Lái
20/5/12
39
25
18
Em quá bất cẩn, không nhìn thấy bảng cấm rẽ trái. Không biết phạt bao nhiêu, mong các bác giúp.

Hạng D
2/7/11
2.423
13
38
59
Sao xui vậy bác chủ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/1/12
241
45
28
Trong đô thị đặc biệt (Hà Nội,HCM) hình như gần 1 chai,giam bằng 30 ngày. Sáng sáng đi xe nghe VOV giao thông,nhưng hok nhớ chắc lắm !!!!

Hạng B2
17/12/09
471
1.833
93
tranbaovu nói:
Em quá bất cẩn, không nhìn thấy bảng cấm rẽ trái. Không biết phạt bao nhiêu, mong các bác giúp.
1T7 giam bằng 30 ngày.Em mới bị tháng trước bác ơi,em cầm bb chạy gần 1 tháng rồi,ngày 24 này mới đi đóng phạt lấy bằng về,chia buồn cùng bác:(

Tập Lái
20/5/12
39
25
18
Cảm ơn các bác nhiều lắm.
Thực tình đó là lỗi của mình nên bị phạt rất đúng nhưng em cứ thầy buồn buồn.
Ước gì:
  • Các bác Giao Thông Công Chánh đặt biển báo khoa học hơn, dễ dàng nhìn thấy hơn. Chuyện này đâu khó, hay là cố tình.
  • Xử phạt hành chánh tiện lợi hơn: Người bị phạt chuyển tiền từ tài khoản cá nhân vào tài khoản kho bạc nhà nước. Chắc cũng không khó. Ai đời lại có chuyện bị phat ở đâu, đóng phạt ở đó, đi tới đi lui, lại càng kẹt xe.
  • ...
Nói chung, buồn, nhưng Pó Tay.com

Hạng C
20/9/08
521
21
18
51
tranbaovu nói:
Ước gì:
  • Các bác Giao Thông Công Chánh đặt biển báo khoa học hơn, dễ dàng nhìn thấy hơn. Chuyện này đâu khó, hay là cố tình.
  • Xử phạt hành chánh tiện lợi hơn: Người bị phạt chuyển tiền từ tài khoản cá nhân vào tài khoản kho bạc nhà nước. Chắc cũng không khó. Ai đời lại có chuyện bị phat ở đâu, đóng phạt ở đó, đi tới đi lui, lại càng kẹt xe.
  • ...
Chia sẻ với bác chủ 2 vấn đế:
- Thứ nhất: bảng báo của nhà mình toàn đánh đố, gài bẩy. Khi đi ra đường bác thấy xxx đứng ở ngã tư thì bác nên tự hỏi tại sao mấy anh í ko đứng góc bên này nhắc nhở người dân mà lại đứng góc kia???
- xxx ko cho chuyển khoản mà hành người bj phạt chạy tới chạy lui nhiều nơi mới đóng phạt xong với một lý do được cho là rất hợp lý là: để cho người vi phạm nhớ để ko vi phạm lần sau. Potay!

tranbaovu nói:
Ước gì:
  • Các bác Giao Thông Công Chánh đặt biển báo khoa học hơn, dễ dàng nhìn thấy hơn. <span style=""color: #ff0000;"">Chuyện này đâu khó, hay là cố tình.</span>
  • ...
vậy thì ngân sách mới có cái để chi chứ?