Hạng B2
23/9/11
479
753
93
Bình Dương
A…bác cho em hỏi thêm trên QL 27 thì các vấn đề hàng quán ăn uống, cây xăng này kia có nhiều không bác….???
Cây xăng cũng nhiều không phải lo xăng cộ bác à. Hàng quán ăn uống thì ít lắm, bác toàn đi qua đèo với núi ko à, ko nhìu hàng quán đâu chắc chạy thẳng 1 mạch lên tới nơi ăn luôn bác à.
p/s: lên đó nhớ ăn bún đỏ cho bít

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Cây xăng cũng nhiều không phải lo xăng cộ bác à. Hàng quán ăn uống thì ít lắm, bác toàn đi qua đèo với núi ko à, ko nhìu hàng quán đâu chắc chạy thẳng 1 mạch lên tới nơi ăn luôn bác à.
p/s: lên đó nhớ ăn bún đỏ cho bít
OK cám ơn bác, vậy cứ thủ đồ ăn uống theo là OK gòi, xăng thì đầy bình là 70 lít, không sợ nữa…hihi……

Hạng D
14/3/10
1.213
5.321
113
Em đi cách đây 2 tuần chia sẻ với bác như sau:
Từ Đà lạt có thể đi 722 or chạy xuống Liên Khương ra QL27 tuy nhiên khuyên bác nên đi Liên Khương vì 722 nhìu chỗ đường xình lầy khủng khíp ko chạy đc đâu. Còn về QL27 lên BMT thì ngon lành cành đào ko vấn đề gì hết qua đèo Phú Sơn và đèo Chuối. Nhưng lưu ý bác nên chuẩn bị tinh thần chạy vì đi toàn qua đèo với núi thôi, đường chỉ khoảng 220km thôi nhưng chạy cực lâu luôn vì dù đường tốt nhưng đèo núi nhìu (đi qua ko biết bao nhiu núi mà nói) quá đi rất lâu, lưu ý nữa đèo Chuối đường hơi xấu, và xuống dốc độ dốc cao và liên tục nên cẩn thân. Vài lời chia sẻ.
thanks bác,

Hạng C
12/4/13
857
12.065
93
Cung đường ql27 bác nên đi để trải nghiệm. Bác có thể ăn trưa ở hồ Lak với đặc sản cá lăn hồ Lak nỗi tiếng bác nhé. Đường từ Lâm Hà đi Krong No( hay Năng) gì đó em quên mất thì có đoạn gần Krong No là xấu tí, còn từ Krong No đi BMT ok bác. Chúc bác thương lộ bình an

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Cung đường ql27 bác nên đi để trải nghiệm. Bác có thể ăn trưa ở hồ Lak với đặc sản cá lăn hồ Lak nỗi tiếng bác nhé. Đường từ Lâm Hà đi Krong No( hay Năng) gì đó em quên mất thì có đoạn gần Krong No là xấu tí, còn từ Krong No đi BMT ok bác. Chúc bác thương lộ bình an
Cám ơn bác nhìu….Thấy khóai khóai gòi đó nhe!!! Hehe………….. :3dcuoi:

Hạng C
14/3/14
514
1.138
93
đợt m đi gặp sạt lở trên đèo chờ cmn mất 2 tiếng
đường đi ngắm cảnh thì đẹp nhưng chạy mệt vì toàn đèo dốc luôn phải tập trung
anh nên đi trải nghiệm 1 lần
lên bmt thì vô buôn hồ cỡi voi cho biết và đi ngắm mấy cái thác
đẹp và hoành tráng hơn đà lạt