Hạng D
18/11/13
2.867
12.417
113
Bình Phước
Ủa vại hả bác???? Hị hị…Dân biển đang tính đi ngắm hồ mà éo cóa nước + cá nước ngọt ăn thì chán nhậy?????;););)
Vậy anh đi Tây Ninh đi cho phẻ, qua phía Hồ Dầu Tiếng, tha hồ mà cá nước ngọt. Hong thì anh lên BP, thăm trảng cỏ Bàu Lạch gì đó, xong ghé mềnh, vô đập Phước Hòa .... mua cá nước ngọt của bà con câu lên rùi nhâm nhi nhen :D

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
đợt m đi gặp sạt lở trên đèo chờ cmn mất 2 tiếng
đường đi ngắm cảnh thì đẹp nhưng chạy mệt vì toàn đèo dốc luôn phải tập trung
anh nên đi trải nghiệm 1 lần
lên bmt thì vô buôn hồ cỡi voi cho biết và đi ngắm mấy cái thác
đẹp và hoành tráng hơn đà lạt
Hihi…… Cám ơn bác nhìu!!! Dân biển nên chỉ thích lên rừng núi thui….Đi chỗ có biển chán, đợt trước đi Nha Trang đến làn thứ 2 là 2 đứa con đã gãi gãi đầu, chả biết xem cái gì???:3dcuoi:

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Vậy anh đi Tây Ninh đi cho phẻ, qua phía Hồ Dầu Tiếng, tha hồ mà cá nước ngọt. Hong thì anh lên BP, thăm trảng cỏ Bàu Lạch gì đó, xong ghé mềnh, vô đập Phước Hòa .... mua cá nước ngọt của bà con câu lên rùi nhâm nhi nhen :D
Mọa!!! Tây Ninh đi rồi, không muốn quay lại anh ui….Mịa nó nóng phát khiếp, lên chùa Bà Đen chen chúc khói bụi, éo thở nủi!!!!:3dnhiumay:
BP cóa vẻ OK nhậy…hi hi…..

Hạng C
14/3/14
514
1.138
93
Hihi…… Cám ơn bác nhìu!!! Dân biển nên chỉ thích lên rừng núi thui….Đi chỗ có biển chán, đợt trước đi Nha Trang đến làn thứ 2 là 2 đứa con đã gãi gãi đầu, chả biết xem cái gì???:3dcuoi:
m nghĩ sao anh đíu cho bọn trẻ đi du lịch ngoài nước nhỉ
Vietnam mà đíu du lịch biển thì chẳng còn clw gì cả

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
m nghĩ sao anh đíu cho bọn trẻ đi du lịch ngoài nước nhỉ
Vietnam mà đíu du lịch biển thì chẳng còn clw gì cả
Biển cóa éo rì hay đâu…kekeke…..Đây phát bội thực với biển gòi!!!
Lên núi rừng thấy đẹp lắm…..Còn đi DL nước ngòai cũng phái, mà nước mình đi còn chưa hết, nước ngòai tính sau!!!!:3dcuoi:

Hạng F
22/7/13
9.172
42.444
113
Xin chào các bác….
Em đang cần thông tin về QL 27 từ Đà Lạt lên Buôn Ma Thuột, đường QL27 em chưa đi bao giờ nên không biết…..(Bon chen cho con đi chơi Hè ạ) ……
Hoặc có đường nào ngon thay thế cho đường trên…?
Xin được giúp đỡ…
Thanks các bác nhiều….:)
Đổi Santa FE hoặc CRV nhen! Xe sedan đi dzề xót chớt luôn á