Tập Lái
12/8/13
11
0
0
nói thật với mấy bác vì lần đầu nên cái gì nó cung bỡ ngỡ,ra đường thấy người ta chạy xe mẹc e cứ nhìn theo hoài nên giờ đủ điều kiện em làm luôn một phát....chả biết có phải chơi ngông không nữa? cảm ơn mấy bác đã tư vấn nhiệt tình,có lẽ e lấy mec,em chỉ còn 2 thắc mắc thế này
.ra thực tế nếu có va cham giao thông hay trường hơp khẩn cấp thì xe mec an toàn hơn phải không các bác?
.bảo hiểm gói full của Liberty hay AIG hết bao nhiêu chi phi và mình bị gì người ta cũng bảo hiểm hả các bác?
EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Tập Lái
12/8/13
11
0
0
nói thật với mấy bác vì lần đầu nên cái gì nó cung bỡ ngỡ,ra đường thấy người ta chạy xe mẹc e cứ nhìn theo hoài nên giờ đủ điều kiện em làm luôn một phát....chả biết có phải chơi ngông không nữa? cảm ơn mấy bác đã tư vấn nhiệt tình,có lẽ e lấy mec,em chỉ còn 2 thắc mắc thế này
.ra thực tế nếu có va cham giao thông hay trường hơp khẩn cấp thì xe mec an toàn hơn phải không các bác?
.bảo hiểm gói full của Liberty hay AIG hết bao nhiêu chi phi và mình bị gì người ta cũng bảo hiểm hả các bác?
EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
  • Mercedes trang bị đầy đủ những tính năng an toàn hàng đầu và lần này được trang bị tiêu chuẩn trên 4 dòng xe E-Class. Không chỉ bảo vệ người ngồi trong xe và còn chức năng bảo vệ người đi đường. Các tính năng an toàn chính của xe E như sau:
    • Cảnh báo mất tập trung khi lái xe
    • Chức năng cảnh báo đi chệch làn đường cảnh báo bằng cách rung tay lái khi đi lệch làn đường
    • Hệ thống tự bảo vệ Pre-safe chủ động phán đoán tình huống khẩn cấp và đồng loạt tung các các biện pháp bảo vệ như chỉnh ghế trước về tư thế an toàn, đóng cửa sổ trời lại, đóng cửa kính xe và siết căng dây an toàn
    • Tựa đầu có chức năng Neck-Pro bảo vệ cổ khỏi chấn thương khi có va chạm từ phía sau
    • Hệ thống phanh tư giữ phanh khi dừng đèn đỏ
    • Hỗ trợ khởi hành giữa dốc
    • Camera lùi hỗ trợ quan sát khi lùi xe
    • Túi khí phía trước, túi khí bên hông phía trước và phía sau, túi khí bảo vệ vùng xương chậu..
    • Hệ thống an toàn khác như ABC, BAS, ASR và ESP
    • Chức năng đậu xe tự động: tự động đánh lái và điều khiển phanh xe khi ra / vào bãi đỗ xe
  • Bảo hiểm thì bác nên chọn các đơn vị có uy tín như Liberty, AIG... hiện nay Liberty đang có chính sách hỗ trợ giảm 25% phí bảo hiểm. Khi gặp vấn đề về bảo hiểm thì bác phải nhờ người có kinh nghiệm tư vấn khai báo hồ sơ để thủ tục nhanh chóng và hiệu quả, tốt nhất là nhờ nhân viên của hãng xe tư vấn và khai báo hồ sơ

Hạng C
29/12/10
599
482
63
3 tỏi thì bác muốn mua xe nào cũng được,cần gì phải Merc ;) Audi,BMW,Ranger Rover hoặc thậm chí Porsche lướt.Nhưng nếu bác nhất định phải Merc thì gặp bác Vĩnh Nam thôi

Hạng B2
5/12/09
496
55
28
E400 a mờ gờ đi bác chủ ơi,xe em cũng gặp rồi Vỉnh Nam em cũng gặp luôn tất cả đều ok nhưng vì tiền chưa gặp em,chứ không em xúc ngay E400 a mờ gờ:((

Hạng B1
10/7/12
81
7
8
Bác lấy con e bốn máy thôi, rồi sau này lên sáu máy mới biết ntn là sự khác biệt, giờ mà bác chạy v6 rồi, muốn lên 8 máy sau này cực thân lắm.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
gặp Mer là em máu rồi nhưng chưa có đủ máu để cưới Mer :)

Tập Lái
12/8/13
11
0
0
Thưa các bác,em rất cảm ơn vì các bác đã tư vấn nhiệt tình,dù còn nhiều lăn tăn nhưng em sẽ lấy mec,em kết mec nhất là về khoảng an toàn…nói mấy bác đừng la chứ e thấy mấy vụ xe điên hay tại nạn mà mấy tờ báo hay đăng em thấy đa số là dòng toyota, dù tai nạn xảy ra thì mẹc vẫn an toàn hơn.. đó chỉ là ý kiến chủ quan của em thôi,xin mấy bác đừng ném đá nhé….mấy bác bên toyota mà đọc được mấy dòng này chắc em cũng vào chợ rẫy quá….