Tập Lái
12/8/13
11
0
0
Thưa các bác,em rất cảm ơn vì các bác đã tư vấn nhiệt tình,dù còn nhiều lăn tăn nhưng em sẽ lấy mec,em kết mec nhất là về khoảng an toàn…nói mấy bác đừng la chứ e thấy mấy vụ xe điên hay tại nạn mà mấy tờ báo hay đăng em thấy đa số là dòng toyota, dù tai nạn xảy ra thì mẹc vẫn an toàn hơn.. đó chỉ là ý kiến chủ quan của em thôi,xin mấy bác đừng ném đá nhé….mấy bác bên toyota mà đọc được mấy dòng này chắc em cũng vào chợ rẫy quá….

Hạng B2
27/1/13
214
120
43
ngochoang1501 nói:
Thưa các bác,em rất cảm ơn vì các bác đã tư vấn nhiệt tình,dù còn nhiều lăn tăn nhưng em sẽ lấy mec,em kết mec nhất là về khoảng an toàn…nói mấy bác đừng la chứ e thấy mấy vụ xe điên hay tại nạn mà mấy tờ báo hay đăng em thấy đa số là dòng toyota, dù tai nạn xảy ra thì mẹc vẫn an toàn hơn.. đó chỉ là ý kiến chủ quan của em thôi,xin mấy bác đừng ném đá nhé….mấy bác bên toyota mà đọc được mấy dòng này chắc em cũng vào chợ rẫy quá….
Em lam ben Cho ray ne, co vao thi keu em nhe

Tập Lái
23/5/11
26
1
3
Mình cũng có vài băng khoăn như bác chủ thớt. Hiện tại đang đi con ford esc, muốn tặng lại ông bố vợ để mua con e 250, nhưng mình chưa lái sedan bao giờ nên hơi lo lắng một chút về vấn đề góc nhìn, đi xe cao quen rồi ko biết đi xe lùn có khó ko! hic hic! hay là làm con glk? nhờ các bác góp ý. Thanks

Tập Lái
14/3/13
45
16
8
Lo gì...thích là chơi thôi....em có thằng em mới 20 tuổi lần đầu tiên mua xe hơi...lái còn chưa vững...ôm 4t mua X6M 555 mã lực (giới hạn) Tuần đầu nó lái như Bò...tuần sao nó đạp cứng ky Nguyễn Văn Linh

Giờ nó đang chờ Dr.Joe mua ICU về mở giới hạn lên 690 ngựa nè....ai ra đường thấy nó thì né ra 1 bên nha...hahaha

Hạng B2
4/10/08
165
0
16
www.otosaigon.com

0
Mình cũng có vài băng khoăn như bác chủ thớt. Hiện tại đang đi con ford esc, muốn tặng lại ông bố vợ để mua con e 250, nhưng mình chưa lái sedan bao giờ nên hơi lo lắng một chút về vấn đề góc nhìn, đi xe cao quen rồi ko biết đi xe lùn có khó ko! hic hic! hay là làm con glk? nhờ các bác góp ý. Thanks

bác nên chạy theo dòng xe mình đã quen

Tập Lái
12/8/13
11
0
0
Bác cho em cái giá chinh xác nhé,em quyết định lấy e400 amg màu đen,giá chưa ra biển,cộng các khoảng linh tinh như bảo hiểm..nói chung bác cho em cái giá cuối cùng để tuần sau em ghé bác nhé, đợt này có khuyến mãi gì không bác?

Tập Lái
14/8/13
32
0
0
32
Sup nói:
Trời ơi, xe đầu tiên mà đã 3 tỏi :))
Không biết đủ trình tư vấn Bác không nữa !
chắc bác ý vừa trúng xổ số ...1 fat' lên mây lun. :D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
starfly1010 nói:
Sup nói:
Trời ơi, xe đầu tiên mà đã 3 tỏi :))
Không biết đủ trình tư vấn Bác không nữa !
chắc bác ý vừa trúng xổ số ...1 fat' lên mây lun. :D
Bình thường mà bác, bên em có nhiều khách như thế và đâu có gì lạ. Có nhiều khách còn chưa có bằng lái cơ :D