Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Quá buồn, bác đã hết sức mình nhưng không có ai tham gia. Nhiệt huyết như bác hay xin lên thay HT or HP luôn.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Hội này giờ sau im luôn ta
Việc thành lập một hội riêng để sinh hoạt riêng không phải dễ, phải cần sự xung phong đồng lòng của ít nhất 5 thành viên và phải bàn bạc thống nhất trước, thảo ra nội dung, định hướng trước v.v..... Một mình bác Daobangson bộc phát theo suy nghĩ của mình thì chưa thể làm nên được gì đâu.

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Vâng! Cám ơn sự nhiệt tình thủa ban đầu của bác Daobangson. Hi vọng ae Lacetti có qua đây cũng vào hú một tiếng, biết đâu một ngày nào đó hội mình lại xôm tụ trở lại. Em cũng đi Lacetti EX 2009, cũng tham gia 1 hội trên FB nhưng mấy bác đó chủ yếu ngoài Bắc, nhiều khi muốn giao lưu, giao *** cũng khó lắm. Em sẽ chờ đến ngày đó và nếu cần có thể chung tay, góp đá.

• Like
Reactions: BMBA
Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Vâng! Cám ơn sự nhiệt tình thủa ban đầu của bác Daobangson. Hi vọng ae Lacetti có qua đây cũng vào hú một tiếng, biết đâu một ngày nào đó hội mình lại xôm tụ trở lại. Em cũng đi Lacetti EX 2009, cũng tham gia 1 hội trên FB nhưng mấy bác đó chủ yếu ngoài Bắc, nhiều khi muốn giao lưu, giao *** cũng khó lắm. Em sẽ chờ đến ngày đó và nếu cần có thể chung tay, góp đá.
Ok? bác có thể cho xin số xe và số Dt nhé, để dể gắn kết nè, hi hi? Có 1 tv lạc loài rồi nè

Hạng B1
5/2/15
61
21
8
Mình tham gia hú 1 tiếng Lac MAX 2005. Có ai hú nủa không?