4/4/19
26
1
8
40
Bên em cũng đang dùng Hanet AI Camera để chấm công, điểm danh, nhận diện khuôn mặt, nhắc mang khẩu trang. Lúc đầu nghe thương hiệu Hanet cũng ngán ngán. Nhưng quá trình làm việc với bác Thọ (chủ), bạn Quân (bên TanCa) và đội support tương tác khá tốt nên giúp phần API mình tích hợp dễ.
Hôm release có mấy bác so sánh với bostch vài nghìn usd thấy hơi khập khiễng.
Cái này lắp văn phòng ok, nhà máy thì sợ chịu nắng mưa bụi bặm ko nổi.
Em biết con này. Gần 4 tỏi cho free 15 khuôn mặt. ô say yeah. Phải thuê bao tháng nữa. Với mô hình công ty văn phòng em nghĩ vẫn là vấn đề ý thức vs chấm công quẹt thẻ và vân tay bao đời nay vẫn ổn áp. Cái này hàng tháng vẫn tốn tiền :) còn nhiều cái mà thảo luận sẽ dài hơn...

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Em biết con này. Gần 4 tỏi cho free 15 khuôn mặt. ô say yeah. Phải thuê bao tháng nữa. Với mô hình công ty văn phòng em nghĩ vẫn là vấn đề ý thức vs chấm công quẹt thẻ và vân tay bao đời nay vẫn ổn áp. Cái này hàng tháng vẫn tốn tiền :) còn nhiều cái mà thảo luận sẽ dài hơn...
Đâu mà 4 tỏi ghê vậy bạn, có 4 củ nhỏ

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Chắc cty bạn ít người nên thấy vấn đề đơn giản, như các cty sản xuất có vài ngàn, chục ngàn người đi rồi bạn sẽ thấy cảnh xếp hàng bấm vân tay nó bất tiện như thế nào. Đây là chưa nói đến vấn đề dịch bệnh hiện tại nữa á!
Và tất nhiên cam này cần phải được sử dụng với một phần mềm chấm công riêng nữa mới ngon được!

4/4/19
26
1
8
40
Chắc cty bạn ít người nên thấy vấn đề đơn giản, như các cty sản xuất có vài ngàn, chục ngàn người đi rồi bạn sẽ thấy cảnh xếp hàng bấm vân tay nó bất tiện như thế nào. Đây là chưa nói đến vấn đề dịch bệnh hiện tại nữa á!
Và tất nhiên cam này cần phải được sử dụng với một phần mềm chấm công riêng nữa mới ngon được!
Câu cuối bạn mình muốn đề cập trong cmt trên, nhưng mình đã nói hết rồi. Có nhiều vấn đề để thảo luận. :) chúc bạn vui và an toàn mùa dịch nhé. Còn về quy mô thì mình freelancer có nhận thầu thi công bảng quảng cáo, nội thất vs xây nhà đập phá cải tạo. Bạn có kèo mình % lại nha. Cần gì cứ pm mình. Hi.

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Bác nói đúng mấu chốt vấn đề!

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
44
Với công ty nhỏ vẫn cần trong việc bảo vệ an ninh, thay vì dùng nó chấm công thì đổi mục đích giám sát thấy rất tiện vì phân biệt được người lạ ra vào ngày giờ nhân viên ra vào công ty, với 4tr chức năng giám sát như 1 anh bảo vệ khá là rẻ.

Tập Lái
20/11/20
4
0
1
45
sao không dùng 10 cái máy chấm công cùng lúc cho nhanh vậy bác

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
sao không dùng 10 cái máy chấm công cùng lúc cho nhanh vậy bác
Với cty lớn nghìn người thì chắc chắn phải dùng nhiều rồi bạn ơi! nhưng đặt ở nhiều nơi (nhiều cổng chấm công) khác nhau!

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Tầm dưới 1tr có dòng nào ổn mà có hỗ trợ RTSP ko anh em. Cho xin tên hãng với :D