Hạng B2
1/6/15
130
186
43
Quận 6 HCM
Nuôi X5 thì tốn kém và nhiều lỗi lắm (thông tin có được khi vài lần mang con 318i đi sửa, gặp trao đổi với bác tài X5 cung mang xe sửa) , chứ E46 thì OK .
Xe thấp nhất của BMW rồi (đâu có trang bị nhiều đồ chơi đâu mà hư).

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Bác muốn biết món nào kê ra rồi hỏi anh em tra giúp, đi xe chứ có buôn phụ tùng đâu mà liệt với chả kê hả bác!? Dù có chạy xe gì thì cũng cố gắng tìm hiểu về xe để tránh bị thuốc chứ ko chỉ riêng đi BMW mới phải làm vậy! Bác hỏi theo kiểu chọc ngoáy khó nghe lắm bác ah! :3dchientrung:

Có đọc đoạn xin tư vấn của em không bác? Hay muốn em hỏi lại.

Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
Bác nào bảo mua xe cũ về là phải sửa vậy ?? Xui lắm mua trúng xe thuốc xe bệnh thôi :))

chứ hồi trước khoảng năm 2012-2013 mình mua con Ỉn 2007 đi khoảng 80kkm..mua về chạy tới 2014 được 140kkm mà chỉ thay nhớt,lọc gió,vệ sinh linh tinh,thay vỏ chứ ngoài ra không sửa gì hết :))

trong khi đó thằng anh mình mua lại con cap xe gia đình đang sử dụng đi 23kkm..về chạy mới 1 năm bị hư mấy cái chụp bugi cũng k hiểu sao hư..cái có lần thì nằm đường do báo lỗi hệ thống j đó rồi kêu xe kéo lên hãng xoá lỗi @@

toy thần thánh là vô địch..sau này ít tiền em cũng chọn toyota còn dư dả thì chơi lexus cho lành..xe đức xe hàn gì cũng ko ham..kệ ai cười thì cười nói cổ hủ hay ngu gì cũng được..tiền làm bằng mồ hôi chứ ko phải trên trời rơi xuống

Chỉnh sửa cuối: