Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
em dọn xe vì đam mê chơi xe, nên chưa từng có khái niệm tiếc tiền. Đến nổi 2 cái lổ mủi chỉ xước 1 chút em cũng mua 2 cái new zin về thay là hiểu rồi.
Bộ bôbin của nó là bôbin tăng tốc, mua giá hơn 1000$ . 4 đỉa thắng, 8 má phang cũng hàng xịn ( em có bài review ở OS) :3dquaytay:
Lọc xăng, bơm xăng, buri ... new .

Nếu tính detail chắc bơm vô cũng hơn 200 chai rồi á. Chỉ nhượng lại cho thật sự hiểu giá trị + yêu xe.
Còn không em vẩn để đó do cũng chưa có nhu cầu về tiền bạc.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Đã thay cản sport , pô 330i ấm hay hơn pô zin 325i , nguyên dàn phuộc + lò xo 330i ( cái này độ ngon thì anh em chơi E46 xác nhận dùm).
Nguyên dàn gầm đã thay new , dàn âm thanh từng nâng cấp hơn 1500$ .
Đầu DVD chạy android, tốc độ hơn cả dynavin.
Nhớt máy, hộp số, all lọc đã thay mới.
Dàn cooling thay new .
4 vỏ new GR100 chống ồn công nghệ mới .
vô lăng đã thay 3 chấu thể thao .
Thay dàn Trim đen.
Bình ắc qui BOSH 100AH new.
2 bạc đạn may-ơ trước new.
Dàn đèn hậu new đã chuyển sang led.
Đèn nội thất cũng chuyển sang led.
Đèn xi-nhan cũng led.
Đèn bixenon cũng đã thay new.
.....................

Do em tự nhập phụ tùng, nên xe toàn đồ "tuyển" trong đó. :)
Quá dữ, bác nào thích e46 nâng cấp + độ xe thì mua xe này quá ngon. 200 chai bơm vào là do cubi tự nhập chứ xách ra ngoài chắc ít nhất gấp 2 lần

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
em dọn xe vì đam mê chơi xe, nên chưa từng có khái niệm tiếc tiền. Đến nổi 2 cái lổ mủi chỉ xước 1 chút em cũng mua 2 cái new zin về thay là hiểu rồi.
Bộ bôbin của nó là bôbin tăng tốc, mua giá hơn 1000$ . 4 đỉa thắng, 8 má phang cũng hàng xịn ( em có bài review ở OS) :3dquaytay:

Nếu tính detail chắc bơm vô cũng hơn 200 chai rồi á. Chỉ nhượng lại cho thật sự hiểu giá trị + yêu xe.
Có thư a ơi.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Camera hành trình xịn. Camera de ccd có đo khoảng cách. Camera tiến lắp ở kính hậu bên phụ ...
Và cả đống đồ chơi nữa ...

hkp
Tập Lái
8/11/07
17
32
13

Cho em cai pm.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Bổ sung thêm là xe đã phủ gầm , mạ kẻm pô. Dán film kính lái loại xịn ( lúc trước dán 8,6 chai) .
Theo phương châm bác Hồ . Yêu xe như con, quí xăng như máu. ;)

Đến nổi tượng phật để táp lô em cũng tự đặt mạ vàng thật, giá gần 2,8t . Bỏ vô chùa 1 tuần khai quang điểm nhản, hô thần nhập thánh. Để cầu mong bình an khi lái xe. Do em dân làm ăn nên tin dị đoan.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/1/08
244
182
43
360.yahoo.com
Camera hành trình xịn. Camera de ccd có đo khoảng cách. Camera tiến lắp ở kính hậu bên phụ ...
Và cả đống đồ chơi nữa ...
bác cubi cho e xin ảnh vào thông tin chi tiết e e46 với ạ, e có ông a đang kiếm

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
bác cubi cho e xin ảnh vào thông tin chi tiết e e46 với ạ, e có ông a đang kiếm

Cũng đang lừng khừng nữa muốn bán, nữa muốn giữ sưu tầm chơi. Nên anh nào rảnh qua đàm đạo cafe,cảm thấy vui, yêu xe đam mê thì bán thôi.
Làm biếng chụp ảnh iếc quá.