Hạng B2
2/12/10
437
335
63
Hì hì, nghe cũng ham nhưng để xài 1 thời gian (cũng mong vài năm) cho đáng đồng tiền đã ^_^
Gì chứ mình rất ghét mấy thằng bắt láo, rãnh thì đứng cù nhay cho nó khỏi làm ăn, còn ko rãnh thì kêu ghi bb rồi mình ghi ý kiến vô (nếu chắc mình ko sai) hehe

hkp
Tập Lái
8/11/07
17
32
13
Xin phép các bác em đào lại thớt này. Em tính rướt osin E46 về cho bà cả chở con đi học. Trước giờ em cưới rồi ly dị bà 2 cũng 3 4 lần, nhưng lần nào cũng toàn hàng zin Nhật, Hàn. Lần này là lần đầu tiên nghía gái Đức mà lại gái già nên chưa có kinh nghiệm. Nhờ các bác tư vấn giúp và cho em xin cái alo e mời cafe. Mục tiêu của em: 318 or 325. Học hỏi xong là em chơi ngay và luôn trong tuần. Bác nào có ý muốn gả giới thiệu em luôn nhé. Đa tạ các bác trước.

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Xin phép các bác em đào lại thớt này. Em tính rướt osin E46 về cho bà cả chở con đi học. Trước giờ em cưới rồi ly dị bà 2 cũng 3 4 lần, nhưng lần nào cũng toàn hàng zin Nhật, Hàn. Lần này là lần đầu tiên nghía gái Đức mà lại gái già nên chưa có kinh nghiệm. Nhờ các bác tư vấn giúp và cho em xin cái alo e mời cafe. Mục tiêu của em: 318 or 325. Học hỏi xong là em chơi ngay và luôn trong tuần. Bác nào có ý muốn gả giới thiệu em luôn nhé. Đa tạ các bác trước.
Bác chuẩn bị bao nhiêu "lúa" ? Để anh em tư vấn....

• Like
Reactions: hkp
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Lại thêm 1 bác mon men rón rén tính múc gái già kaf cá bác...bay vô chém dey...
e mở màn...bác chủ hỏi mông lung quá...ưu điểm gái già này thì ko phải bàn...về độ an toàn,độ bốc,cảm giác lái...nói chung đều good so với tầm tiền.
nhược điểm...vì là gái già nên cũng hay hắt hơi,sổ mũi,nhõng nhẽo đủ điều...tuy nhiên để phục vụ gia đình...bác nên dành ngân sách kha khá chút....mua xong bỏ khoảng 3 tháng hoặc chịu chơi thì bỏ khoảng 1thang thay hết những thứ cần phải thay...lúc đó gái già phục vụ bác thêm 5 7 năm nữa ko vấn đề gì.còn đắn đo lưỡng lự thì e nghĩ bác nên về lại với gái Nhật,Hàn...

• Like
Reactions: 325iE46 and hkp
hkp
Tập Lái
8/11/07
17
32
13
Thanks 2 bác.
có mấy điều em lăn tăn.
1. E thì có chân dài hàn cuốc rồi, cái này đa phần là bà cả e đi, mà bả thì cảnh cáo em rùi, xe gì cũng được nhưng ko được cho bả nằm đường, em hơi sợ vì coi trong thớt thấy nhiều bác đe doạ cái vụ nằm đường, nhõng nhẽo, sổ mũi quá. Các bác cho em con số dự toán sau khi mua, cần thêm bao nhiêu, e làm 1 lần luôn.
2. E nên chọn 318 hay 325, cái nào phụ tùng có nhiều để em khỏi chờ đợi, ship tới ship lui.
3. E thấy giá trên muaban.net đang rao chạy trong khoảng 370-440. Khoảng này cũng được, quan trọng là sau đó phải ói thêm bao nhiêu.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Thanks 2 bác.
có mấy điều em lăn tăn.
1. E thì có chân dài hàn cuốc rồi, cái này đa phần là bà cả e đi, mà bả thì cảnh cáo em rùi, xe gì cũng được nhưng ko được cho bả nằm đường, em hơi sợ vì coi trong thớt thấy nhiều bác đe doạ cái vụ nằm đường, nhõng nhẽo, sổ mũi quá. Các bác cho em con số dự toán sau khi mua, cần thêm bao nhiêu, e làm 1 lần luôn.
2. E nên chọn 318 hay 325, cái nào phụ tùng có nhiều để em khỏi chờ đợi, ship tới ship lui.
3. E thấy giá trên muaban.net đang rao chạy trong khoảng 370-440. Khoảng này cũng được, quan trọng là sau đó phải ói thêm bao nhiêu.
1.Tuỳ xe...nhưng e nghĩ tầm 50-70tr.
2.325 bọn Mỹ nó đi nhìu hơn nên phụ tùng ở US nhìu hơn.
3.370-440 chỉ ôm dc 318 thôi...lên 325 e nghĩ phải thêm nữa...

• Like
Reactions: hkp
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Chiếc 325i , dọn tận nóc nhà. Mua về đi 5 năm nữa mới cần bảo dưởng lại.
Bác cần thì hú. Em nhượng lại cho bác. Tất nhiên là giá cao hơn thị trường 1 chút. :)

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Đã thay cản sport , pô 330i ấm hay hơn pô zin 325i , nguyên dàn phuộc + lò xo 330i ( cái này độ ngon thì anh em chơi E46 xác nhận dùm).
Nguyên dàn gầm đã thay new , dàn âm thanh từng nâng cấp hơn 1500$ .
Đầu DVD chạy android, tốc độ hơn cả dynavin.
Nhớt máy, hộp số, all lọc đã thay mới.
Dàn cooling thay new .
4 vỏ new GR100 chống ồn công nghệ mới .
vô lăng đã thay 3 chấu thể thao .
Thay dàn Trim đen.
Bình ắc qui BOSH 100AH new.
2 bạc đạn may-ơ trước new.
Dàn đèn hậu new đã chuyển sang led.
Đèn nội thất cũng chuyển sang led.
Đèn xi-nhan cũng led.
Đèn bixenon cũng đã thay new.
.....................

Do em tự nhập phụ tùng, nên xe toàn đồ "tuyển" trong đó. :)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Đã thay cản sport , pô 330i ấm hay hơn pô zin 325i , nguyên dàn phuộc + lò xo 330i ( cái này độ ngon thì anh em chơi E46 xác nhận dùm).
Dàn cooling thay new .
Thay dàn Trim đen.
Đèn xi-nhan cũng led.
.....................

Haiz, lại lăn tăn!

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Dàn cooling thay new .
Thay dàn Trim đen.
Đèn xi-nhan cũng led.
.....................

Quảng cáo thì phải đi kèm hình ảnh..,khó tưởng tượng....đối với mấy bác mới..