Hạng C
29/12/10
599
482
63
Đúng rồi anh Tuấn ơi, nó đó!

Kỷ niệm đi coi và mua em này cũng vui lắm, trong 1 nốt nhạc à, em vừa biết tin bán xe, coi hình nữa là năn nỉ bác chủ cho đi coi xe ngay luôn, qua đến nơi chạy 1 vòng xong là thích quá rồi nhưng chưa dám nhích, vì không tự tin. Thế là ngồi im tại chỗ alo bác Moon, lúc đó bác đang trên đường về nhà, lập tức ok chuyển hướng bắn qua liền (Q4 vòng lại Q1 qua Q2 ngay), sau 30 phút bác Moon có mặt, ngó ngó cái xe và "duyệt"; thế là em đặt cọc luôn lúc đó, sau đó đi ké bác Moon về lại. hehe. Từ lúc thấy cái xe đến lúc đặt cọc mua chưa tới 2 tiếng đồng hồ (mặc dù bắt đầu chiến dịch tìm E46 từ năm 2012 & đã từng mua hụt chiếc xe 325i của a Phong W63011.hihi)

Hy vọng có dịp hội ngộ các tiền bối sớm, em đang chờ 4 cây phuộc Koni a Phong ship về & mấy món linh tinh nữa rồi ra mắt mọi người luôn. kaka.
Vậy hôm nào gặp nhớ mời em ly cafe vì ... rao giùm cái xe bác đã mua nha :D

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Duyệt, đúng chất bimmer, mua xe trong vòng 1 nốt nhạc.
Hồi đó em mua xe cũng chỉ trong vòng 1 nốt nhạc dù k có ai xem giùm :3dcuoigif:

Anh mua xe chẳng có nốt nào tất, cũng không ai coi giúp, giờ nghĩ lại cũng còn thấy sợ

hai hôm nay cũng có thằng em nhờ tư vấn nên mua xe gì tầm 400tr+100 sũa chữa....mà ngại quá ko biết nên tư vấn cho nó mua xe gì đây.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Anh mua xe chẳng có nốt nào tất, cũng không ai coi giúp, giờ nghĩ lại cũng còn thấy sợ

hai hôm nay cũng có thằng em nhờ tư vấn nên mua xe gì tầm 400tr+100 sũa chữa....mà ngại quá ko biết nên tư vấn cho nó mua xe gì đây.
Giá đó gặp e thì cứ E46 mà tư vấn...kkkk

Hạng C
26/12/12
739
467
63
Ngại quá. Sợ xui mà gặp phải con xe ò í e thì... Hehe.
Thôi bác Cat cứ bảo thằng em lên diễn đàn mở thread mới là ổn. Hihi.

hkp
Tập Lái
8/11/07
17
32
13
Báo cáo các bác là em đã rinh về nhà em 318 trong vòng 1 nốt nhạc. Cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình. Xe bác cubibmw em ko dám đụng vì chất quá, đưa thứ như em cầm uổng. Bi giờ em đang ngồi si nghĩ coi mần phần nào của e nó trước. Chăc mai em qua bác nha bác cubibmw?

Hạng C
12/5/14
567
550
93
38
Ho Chi Minh City, Vietnam
Báo cáo các bác là em đã rinh về nhà em 318 trong vòng 1 nốt nhạc. Cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình. Xe bác cubibmw em ko dám đụng vì chất quá, đưa thứ như em cầm uổng. Bi giờ em đang ngồi si nghĩ coi mần phần nào của e nó trước. Chăc mai em qua bác nha bác cubibmw?
Chúc mừng bác.