Hạng B2
31/7/12
304
11
18
Giới thiệu cho bác 1 oser lâu năm mua xe rồi đánh giá BR-V ngay khi mới ra mắt trong năm ngoái đây
Cảm ơn bác đã chia sẻ, mua xe từ tháng 9 năm ngoái chắc bác ấy cũng là 1 trong những ng chạy brv đời đầu

Hạng C
31/7/12
153
8
18
Truoc khi BRV ra mình cung nhắm xpander, tới khi tháng 7 brv ra thì mình nhắm brv nhưng lúc đó giá còn cao, vừa rồi giảm giá mình đã hốt BRV liền, nếu đang giảm trước bạ thì hốt liền đi anh,thương hiệu, ngoại hình, vận hành đều ưng ý

Hạng B1
24/2/14
61
7
8
Thêm 1 oser chạy Brv, vảm ơn bác đã cho nhận xét, bảo dưỡng này nọ thì sao bác
Đến mức thì đi làm, đồ k đắt, có nhiều mục anh có thể bỏ ra. 10k km của mình, trong các hội brv cũng xêm xêm thế này

Xin tư vấn mua Honda Brv để đi gia đình

Hạng B2
24/5/11
84
4
8
38
Hỏi mua gđ thì mình cũng đồng tình BR-V, còn nếu mà bảo chạy dịch vụ thì lại tư vấn kiểu khác

Hạng B1
24/2/14
61
7
8
bác cho e xin nhận xét về sensing đi bác
Đầu tiên thì e chưa chạy nhiều xe cao cấp nên đánh giá dựa trên cảm nhận đầu tiên khi lái brv, là quá tiện lợi và hoạt động chuẩn, nhờ nó mà em chạy xe nhàn nhã trên cao tốc. Nhất là ban đêm gặp các xe màu tối phía trước với mắt thường mình phán đoán sai về khoảng cách xe phía trước, xe nó bắt bám xe trước rất chuẩn không lo vấn đề hun nhau. Hỗ trợ giữ làn tốt lắm.
Chức năng giữ làn nó hoạt động rất chuẩn ở các đường quanh co tốc độ cao gần như người không cần phải tác động vào vô lăng xe nó vẫn vào cua rất chuẩn không sợ lấn làn đè vạch luôn.

• Like
Reactions: wild-west
Hạng B2
31/7/12
304
11
18
Đầu tiên thì e chưa chạy nhiều xe cao cấp nên đánh giá dựa trên cảm nhận đầu tiên khi lái brv, là quá tiện lợi và hoạt động chuẩn, nhờ nó mà em chạy xe nhàn nhã trên cao tốc. Nhất là ban đêm gặp các xe màu tối phía trước với mắt thường mình phán đoán sai về khoảng cách xe phía trước, xe nó bắt bám xe trước rất chuẩn không lo vấn đề hun nhau. Hỗ trợ giữ làn tốt lắm.
Chức năng giữ làn nó hoạt động rất chuẩn ở các đường quanh co tốc độ cao gần như người không cần phải tác động vào vô lăng xe nó vẫn vào cua rất chuẩn không sợ lấn làn đè vạch luôn.
Cảm ơn anh đã chia sẻ

Hạng B1
30/3/14
55
2
8
Mới làm chuyến SG - Phan Thiết cuối tuần. Đúng như bác nói, chế độ lệch làn hổ trợ mình rất nhìu, xe tự đánh lái giữ làn, khi lệch làn là cảnh báo liền, em chạy tốc độ cao lane sát con lươn em an tâm hẳn ra, trước đây chạy lane này em phải tập trung cao độ k dám nhìn đâu vì chớp mắt một giây là khổ.
Cruise control kết hợp bám xe và giữ khoảng cách hổ trợ mình đường xa nữa, lại thêm chế độ tự thắng giúp em thêm tự tin phần nào mặc dù chân em lun ở bên thắng.