Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/1/11
886
40
28
Cám ơn bác F1 nhiều.

PA1 nhìn trên bản đồ thì gần hơn nhưng thực tế Google bảo ngắn hơn chưa tới chục cây chuối, đi lâu hơn 24 phút.

PA2: Ngại nhất là QL51 đang sửa. Nghe bên "trên đường thiên lý" các bác kêu quá trời.

Tập Lái
7/5/11
34
0
0
architecthcm nói:
Nhưng nếu ở Rock water Bay thì các bác nhớ đừng ở khu bungalow cũ, tệ không chịu nổi. Năm ngoái dịp 30/4 e bị dính chưởng ở đây, không biết năm nay còn khai thác khu này nữa không ?
Em vừa đến thấy cũng được mà.Đâu có tệ đến mức như bạn nói đâu.

Tập Lái
7/5/11
34
0
0
ddtuyen nói:
Em đã đặt phòng tại Seaside Hut Resort. Em đặt phòng Deluxe hướng vườn, giá $40/đêm, phụ thu thêm $3 ăn sáng cho con gái lớn 11 tuổi của em. Phòng này có ưu điểm là đã có sẵn một giường đôi và một giường đơn nên có lẽ gia đình em sẽ không cần đặt thêm extra bed. Với một đêm trung chuyển trước khi nhập chung với đoàn lớn vào ngày hôm sau thì ở đây em thấy cũng hợp lý rồi.

Trước mắt là phần cung cấp thông tin và hướng dẫn đặt phòng của bộ phận Reception và Reservation em thấy rất lịch sự, vui vẻ, nhiệt tình và nhanh chóng.

Bác Chopmat222 ơi, hình như Bác đi sau nhà em phải không ạ? Vậy để khi về lại Sài Gòn vào ngày 10/02 em sẽ post bài nhận xét và hình cho Bác xem trước nhé.

Như vậy là Seaside Hut nằm gần Bàu Mai, Tiến Thành, Ánh Dương trên tỉnh lộ 712 phải không các Bác? Em không thấy có Seaside Hut trên bản bồ Vietmap.
Bữa nào em đến check thử xem, có đẹp như mấy bác quảng cáo không?

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
lexus04 nói:
architecthcm nói:
Nhưng nếu ở Rock water Bay thì các bác nhớ đừng ở khu bungalow cũ, tệ không chịu nổi. Năm ngoái dịp 30/4 e bị dính chưởng ở đây, không biết năm nay còn khai thác khu này nữa không ?

Thằng này bây giờ tách ra từ RWB và mang tên mới là Làng Spa, tui ở 1 lần tởn tới già luôn...

Tập Lái
14/5/11
45
0
0
F1 nói:
lexus04 nói:
architecthcm nói:

Thằng này bây giờ tách ra từ RWB và mang tên mới là Làng Spa, tui ở 1 lần tởn tới già luôn...
Mỗi một resort hướng đến một tầng lớp khách hàng riêng. Hôm tôi đến đây khách tây khá nhiều, giá phòng tương đối cao so với Bàu Mai, Đồi Sứ... chất lượng không cao nhưng không tởn tới già như bác nói. Riêng dịch vụ spa thấy rất ok, view đẹp, kiến trúc lạ so với các resort khác nhưng phải qua đường.

Tập Lái
28/4/11
13
0
0
saranghae nói:
Các bác cho em hỏi khu vực Mũi Kê Gà này (không phải phía Mũi Né) có resort nào có sân tennis không và giá cả thế nào; vì nhóm em định dắt bà xã và F1 nghĩ hè khu vực này kết hợp giao lưu banh bóng.
Cám ơn trước!
Hình như cả Hanabeach và SaiGonSuoiNhum đều có sân tennis. Hanabeach có cả sân bóng đá nhân tạo.

Tập Lái
14/5/11
45
0
0
Nghe thiên hạ đồn bên RWB tổ chức miss ngôi sao, có bác nào đến dự post ảnh lên chiêm ngưỡng chút.

Tập Lái
14/8/11
9
0
0
Mình xin giới thiệu cho nhưng ai chưa một lần dừng chân đến nơi này .một không gian yên bình ,lý tưởng cho gia đình và nhưng người bạn có dự định tổ chức một chuyến du lịch sau những ngày làm việc mệt mỏi ,chi phí thấp phù hợp túi tiền với mọi người .

DỊCH VỤ DU LỊCH CANO SÓNG BIỂN

Chuyên :
* Đưa đón khách tham quan du lịch Mũi Kê gà

* Nhận đặt tour trọn gói gia đình và đoàn thể

Đặc biệt : Phục vụ các món ăn đặc sản biển

( Có nhà trọ cho khách nghĩ lại )

D/C : quán cafe Sóng biển Kê gà , Tân thành ,Hàm thuận nam ,Bình thuận
ĐT : 0919741771 ( Mr Bốn ) 0942336316 ( Ms Lê )

Tập Lái
15/6/11
26
0
1
anhvu21 nói:
Mình xin giới thiệu cho nhưng ai chưa một lần dừng chân đến nơi này .một không gian yên bình ,lý tưởng cho gia đình và nhưng người bạn có dự định tổ chức một chuyến du lịch sau những ngày làm việc mệt mỏi ,chi phí thấp phù hợp túi tiền với mọi người .

DỊCH VỤ DU LỊCH CANO SÓNG BIỂN

Chuyên :
* Đưa đón khách tham quan du lịch Mũi Kê gà

* Nhận đặt tour trọn gói gia đình và đoàn thể

Đặc biệt : Phục vụ các món ăn đặc sản biển

( Có nhà trọ cho khách nghĩ lại )

D/C : quán cafe Sóng biển Kê gà , Tân thành ,Hàm thuận nam ,Bình thuận
ĐT : 0919741771 ( Mr Bốn ) 0942336316 ( Ms Lê )
Ủng hộ bác, nếu có lỡ độ đường còn có chỗ ghé vào nghỉ lại.

Status
Không mở trả lời sau này.