Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
5/5/07
99
0
8
Warren Pham nói:
Em thấy trên website đang chào giá 990.000đ/đêm cho Deluxe Bungalow Garden View ở Mõm Đá Chim Resort. Hình như khu Resort này nằm gần SG hơn các khu khác. Các bác nào đã nghĩ ở đây cho em nhận xét nhé (nhất là về hồ bơi, bờ biển, tiện ích...). Cảm ơn các bác.
Hi Bác Warren Pham,
Em và gia đình đã đi rẻot Mõm đá chim rất nhiều lần. Theođánh giá của em:
* Service : ok, lịch sự
*Bờ biển : dài, cát mịn màng, rất sạch sẽ nhưng BáC đi mùa này tảo nhiều nên nướcc biển có màu không đẹp lắm
* Dv ăn uống : Bình dân nhưng chất lượng khá ngon. không cần ra ngoài ăn, có khi tốn tiền hơn. Đặc biệt, chỗ ăn buffet sáng đẹp, nằm trên đồi, dưới hàng dương và phóNg tầm nhìn xuống bải biển.
* Phòng ốc: Bác nên lấy Bungalow sea view thì ok hơn
* Hồ bơi: 2 hồ, đẹp, sạch + có hồ massage ( chỉ thiếu người masage cho mình ;) )
Đặc biệt: cách đó khoảng 500m , có 1 khu bán hải sản rất rẻ + tươi . Giá ghẹ 150k/kg, mực lá 170k/kg... Lần nào e ra đây cũng ăn hải sản( có thể kêu họ đem tới ks) vì quá rẻ + rất ngon. Lưu ý Bác là trước khi mua, Bác nói là phải CÂN ĐỦ vì ở đây họ cân thiếu dữ lắm ( 1kg còn 700gram) Sau khi họ cân xong, Bác phải cân lại bằng cách bỏ 3lon bia lên cân đó xem có đủ 1 kg không nhé.
Chúc Bác và Gia đình có chuyến đi thú vị.
Thân.

Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
sharkmoon nói:
Warren Pham nói:
Em thấy trên website đang chào giá 990.000đ/đêm cho Deluxe Bungalow Garden View ở Mõm Đá Chim Resort. Hình như khu Resort này nằm gần SG hơn các khu khác. Các bác nào đã nghĩ ở đây cho em nhận xét nhé (nhất là về hồ bơi, bờ biển, tiện ích...). Cảm ơn các bác.
Hi Bác Warren Pham,
Em và gia đình đã đi rẻot Mõm đá chim rất nhiều lần. Theođánh giá của em:
* Service : ok, lịch sự
*Bờ biển : dài, cát mịn màng, rất sạch sẽ nhưng BáC đi mùa này tảo nhiều nên nướcc biển có màu không đẹp lắm
* Dv ăn uống : Bình dân nhưng chất lượng khá ngon. không cần ra ngoài ăn, có khi tốn tiền hơn. Đặc biệt, chỗ ăn buffet sáng đẹp, nằm trên đồi, dưới hàng dương và phóNg tầm nhìn xuống bải biển.
* Phòng ốc: Bác nên lấy Bungalow sea view thì ok hơn
* Hồ bơi: 2 hồ, đẹp, sạch + có hồ massage ( chỉ thiếu người masage cho mình ;) )
Đặc biệt: cách đó khoảng 500m , có 1 khu bán hải sản rất rẻ + tươi . Giá ghẹ 150k/kg, mực lá 170k/kg... Lần nào e ra đây cũng ăn hải sản( có thể kêu họ đem tới ks) vì quá rẻ + rất ngon. Lưu ý Bác là trước khi mua, Bác nói là phải CÂN ĐỦ vì ở đây họ cân thiếu dữ lắm ( 1kg còn 700gram) Sau khi họ cân xong, Bác phải cân lại bằng cách bỏ 3lon bia lên cân đó xem có đủ 1 kg không nhé.
Chúc Bác và Gia đình có chuyến đi thú vị.
Thân.
Cảm ơn bác sharkmoon nhiều lắm. Cuối năm em sẽ làm một chuyến đến đây.

Tập Lái
14/5/11
45
0
0
dangdinhquy nói:
Bình minh nhìn từ lễ tân Eco Spa Village Resort.
Sao tự nhiên chỉ có Bình minh nhìn từ lễ tân Eco Spa Village Resort mà chẳng có hình ảnh hay thông tin gì hết vậy?

Hạng C
28/7/10
680
5
18
12
vuamoiduongdua nói:
dangdinhquy nói:
Bình minh nhìn từ lễ tân Eco Spa Village Resort.
Sao tự nhiên chỉ có Bình minh nhìn từ lễ tân Eco Spa Village Resort mà chẳng có hình ảnh hay thông tin gì hết vậy?
Thì là bình minh màu .....trắng đó bác
em rảnh quá nên spam í
Ah các bác cho em hỏi Mỏm đá chim có phòng cho 4 người không? Hoặc là khu vực này ở đâu có vậy?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/1/11
12
0
0
Nhìn từ lễ tân.

Xin tư vấn resort ở Mũi Kê Gà

Thấp thoáng những mái nhà tranh trên sườn đồi.

Buổi sáng trên bãi biển vắng.

Đi thăm cây sến thiêng.

Cây sến thiêng.

Hồ bơi .

Lầu triệu phú.

Tập Lái
18/1/11
12
0
0
Và đây nữa.

Ánh nắng đầu tiên trên lầu triệu phú.

Toàn cảnh Eco Spa Village Resort góc nhìn từ biển.

Bình minh trên ban công bungalow.

Hạng B2
6/6/11
199
3
18
39
Hình như bác dangdinhquy la chủ cua Eco Spa à? Resort của bác đẹp thật đó. Bác cho em hỏi giá tốt nhất cho phòng 2 người là bao nhiêu vậy, giả sử em đi vào ngày 03/12 này.
Cảm ơn bác.

Tập Lái
18/1/11
12
0
0
khalien nói:
Hình như bác dangdinhquy la chủ cua Eco Spa à? Resort của bác đẹp thật đó. Bác cho em hỏi giá tốt nhất cho phòng 2 người là bao nhiêu vậy, giả sử em đi vào ngày 03/12 này.
Cảm ơn bác.
Bác gọi cho em vào số này nhé sẽ có người tư vấn.
Điện thoại: 84 - 062.368.3296 - 84-062 368 9007
hoặc di động 0983175248 (Trang)
Cảm ơn bác đã quan tâm, hi vọng sẽ được đón tiếp bác.

Status
Không mở trả lời sau này.