Hạng B2
6/2/20
102
64
28
48
Khúc nào có cái ao sen đẹp vậy anh. Nếu ở Ninh Thuận, A check in thử ngôi làng Mông Cổ
Làng sen mỹ hưng. Đường đi xa vô hơi khó. Quán nhậu của người địa phương , có nhiều tum ,họ nhậu họ ca hát ồn lắm. Sáng đi đồi cát nam.cương tiến vô phía trong tầm 2km có hoa viên và gặp trại cừu ven đường tham quan rất dân dã , với lại đọc thấy sự phàn nàn du khách không tốt về khu Yangy nên không có vô .
Buổi tối có nhà hàng cà phê Four season ngay cuối đường 16/4, cạnh công viên Bình Sơn, nhìn ra biển, có quãng trường rộng ,bãi xe thoải mái cũng là một lựa chọn nhé các Bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/2/12
1.023
1.978
113
Cám ơn các Bác đã tư vấn.Nhà hàng biển Vĩnh Hảo 2 ghé để xả nước cứu thân nhà vệ sinh xuống cấp. Ăn tạm dĩa mì xào rồi lên đường. Cung đường từ Cà Ná tới Vĩnh Hy ven biển rất đẹp. Đường vắng, đèo đẹp , bên núi bên biển rất lãng mạn. Có nhiều điểm dừng chân ngắm cảnh. Resort
View attachment 2962870
View attachment 2962871
View attachment 2962872
View attachment 2962873
View attachment 2962874
View attachment 2962876
Hoàn Mỹ có bãi tắm đẹp ,tuy nhiên phòng ốc có vẻ xuống cấp. Đặc biệt nhà hàng rất nhỏ và món ăn không đa dạng. Đường vô vĩnh hy rất đẹp,vườn nho Tina đang vô mùa, tham quan vịnh bằng tàu rồi về ghé quán nô ri ăn trưa do quán hòn một đóng cửa .
Quán nô ri gần vườn nho ti na giá ăn rất rẻ nhé( món heo rừng xào xả ăn cùng cơm chiên) . Vườn thú ziodo đổi tên thành tân tiến có vào các bác ghé đồi cát nam cương trước nhé đi sớm trước 8h cho mát .Làng sen Mỹ Hưng đường vô khó và không có gì nhé Kính chúc tất cả các Bác mùa hè bình an và khoẻ mạnh nhé

Hoàn Mỹ mới khai trương đây mà phòng đã xuống cấp rồi hả bác, em ghé lúc vừa sau dịch thấy nó mới toanh. Bên hông Hoàn Mỹ có cái nhà hàng của nó ăn uống cũng tạm được, giá hải sản niêm yết rõ.

• Like
Reactions: Viên Bảo
Hạng B2
15/1/19
137
3.390
94
46
Hoàn Mỹ mới khai trương đây mà phòng đã xuống cấp rồi hả bác, em ghé lúc vừa sau dịch thấy nó mới toanh. Bên hông Hoàn Mỹ có cái nhà hàng của nó ăn uống cũng tạm được, giá hải sản niêm yết rõ.
Nhà hàng này dẹp rồi. Mình thường ghé ăn tối chỗ này mỗi khi đi Ninh Chữ. Cập nhật cuối tháng 5/2023.