Hạng B2
6/2/20
102
64
28
48
Đi Vĩnh Hy 3n 2đêm la đủ rồi bác, minh vừa đi dịp 30/4 ngoài đó chỉ có vài điểm tham quan như hang rái,vườn nho,thap chàm ,biến thì ra tắm lặn ngắm san hô,tối thich thi đi câu mực đêm vậy thôi, mình ra ở resort Vĩnh Hy thấy cũng ok.được cái buổi tối trước resort co bán nhiều thức an cũng vui.Nếu bác đi nhiều ngày thi ra thẳng Nha Trang chơi luôn vì Vĩnh Hy cách Nha Trang cũng 100km hơn xíu thôi ,vai lời chia sẻ đến bác, chúc bác cung gđ co chuyến du lịch vui vẻ nhé
Cám ơn Bác

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Ninh Chữ ở resort Hoàn Mỹ thì phòng ốc ok nhưng bãi biển dơ lắm bác, không tắm được, chỉ tắm được hồ bơi.
Ăn tối cơm gà Chú Ngộ (chỗ này sạch sẽ, lịch sự, giá cả cũng ok) mình ăn thấy ngon
Đúng như các bác kia nói, 5 ngày 4 đêm ngoài Phan Rang, Ninh Chữ, Vĩnh Hy chẳng có gì chơi

Thời gian nhiều như nay đi Phú Quốc thích hơn, tùy bác thôi
Em không sợ rác bãi biển mà chỉ sợ sứa thôi.

Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Sẵn bác chủ cho e ké với. Tham khảo các điểm thăm thú, ăn uống, ngủ nghỉ.

Và các bác cho e hỏi, đường từ PR lên Dalat đi ngon lành không các bác? Có điểm gì cần lưu ý?
Phan Rang lên Đà Lạt Em đã đi qua cung đường đèo ngoạn mục. Chú ý khúc cua gắt thôi Bác ạ

• Love
Reactions: trauden82
Hạng B2
29/1/18
495
1.089
103
56
Ở 2 đêm kiếm quán thịt cừu chả biết chỗ nào, cơm gà ăn như cơm bụi, thành phố thì buổi tối buồn vắng, được mỗi cái resort TTC gần sát biển có hồ bơi cho con nít tung tăng, bãi tắm công cộng nên chiều đông vui.
Quán cừu nướng A Lộc đường Phạm Ngũ Lão, bạn chạy ra QL1A đoạn ngã 5 Phủ Hà, xong băng qua đường hướng về Saigon, đi 1 đoạn là gặp đường PNL bên tay phải, quẹo vô chạy khoảng 700-800m là tới. Xem GG map có định vị đó bạn.
Xin tư vấn tour Dĩ An - Vĩnh Hy

Sẵn bác chủ cho e ké với. Tham khảo các điểm thăm thú, ăn uống, ngủ nghỉ.

Và các bác cho e hỏi, đường từ PR lên Dalat đi ngon lành không các bác? Có điểm gì cần lưu ý?
QL27 PR -ĐL đợt mình đi thấy ổn hơn mấy đg Tà Pứa hay Gia Bắc đó !

Hạng D
17/8/09
3.330
30.057
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Bjo có Cao Tốc rồi. Thì quá thuận lợi cho việc di chuyển ra hướng này. Chứ Làm 01 lèo từ Dĩ AN rồi ghé Nhà Hàng Biển Vĩnh Hảo làm cơm trưa. Rồi đi thei đường ven biển Cà Ná về Ninh Chữ.
Còn đi vườn nho thì cứ ra hướng đi Vĩnh Hy rất nhiều vườn nho, không nhất thiết phải đến với Vườn Nho 3 Mọi.
Ở đây ổn hơn. Chứ ở Hòn Cò chán lắm.

• Love
Reactions: Viên Bảo
Hạng B2
6/2/20
102
64
28
48
Bjo có Cao Tốc rồi. Thì quá thuận lợi cho việc di chuyển ra hướng này. Chứ Làm 01 lèo từ Dĩ AN rồi ghé Nhà Hàng Biển Vĩnh Hảo làm cơm trưa. Rồi đi thei đường ven biển Cà Ná về Ninh Chữ.
Còn đi vườn nho thì cứ ra hướng đi Vĩnh Hy rất nhiều vườn nho, không nhất thiết phải đến với Vườn Nho 3 Mọi.
Ở đây ổn hơn. Chứ ở Hòn Cò chán lắm.
Cám ơn Bác.

• Like
Reactions: MEXEHANGHIEU
Hạng B2
6/2/20
102
64
28
48
Cám ơn các Bác đã tư vấn.Nhà hàng biển Vĩnh Hảo 2 ghé để xả nước cứu thân nhà vệ sinh xuống cấp. Ăn tạm dĩa mì xào rồi lên đường. Cung đường từ Cà Ná tới Vĩnh Hy ven biển rất đẹp. Đường vắng, đèo đẹp , bên núi bên biển rất lãng mạn. Có nhiều điểm dừng chân ngắm cảnh. Resort

Hoàn Mỹ có bãi tắm đẹp ,tuy nhiên phòng ốc có vẻ xuống cấp. Đặc biệt nhà hàng rất nhỏ và món ăn không đa dạng. Đường vô vĩnh hy rất đẹp,vườn nho Tina đang vô mùa, tham quan vịnh bằng tàu rồi về ghé quán nô ri ăn trưa do quán hòn một đóng cửa .
Quán nô ri gần vườn nho ti na giá ăn rất rẻ nhé( món heo rừng xào xả ăn cùng cơm chiên) . Vườn thú ziodo đổi tên thành tân tiến có vào các bác ghé đồi cát nam cương trước nhé đi sớm trước 8h cho mát .Làng sen Mỹ Hưng đường vô khó và không có gì nhé Kính chúc tất cả các Bác mùa hè bình an và khoẻ mạnh nhé

Hạng D
17/8/09
3.330
30.057
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Cám ơn các Bác đã tư vấn.Nhà hàng biển Vĩnh Hảo 2 ghé để xả nước cứu thân nhà vệ sinh xuống cấp. Ăn tạm dĩa mì xào rồi lên đường. Cung đường từ Cà Ná tới Vĩnh Hy ven biển rất đẹp. Đường vắng, đèo đẹp , bên núi bên biển rất lãng mạn. Có nhiều điểm dừng chân ngắm cảnh. Resort
View attachment 2962876
Hoàn Mỹ có bãi tắm đẹp ,tuy nhiên phòng ốc có vẻ xuống cấp. Đặc biệt nhà hàng rất nhỏ và món ăn không đa dạng. Đường vô vĩnh hy rất đẹp,vườn nho Tina đang vô mùa, tham quan vịnh bằng tàu rồi về ghé quán nô ri ăn trưa do quán hòn một đóng cửa .
Quán nô ri gần vườn nho ti na giá ăn rất rẻ nhé( món heo rừng xào xả ăn cùng cơm chiên) . Vườn thú ziodo đổi tên thành tân tiến có vào các bác ghé đồi cát nam cương trước nhé đi sớm trước 8h cho mát .Làng sen Mỹ Hưng đường vô khó và không có gì nhé Kính chúc tất cả các Bác mùa hè bình an và khoẻ mạnh nhé
Khúc nào có cái ao sen đẹp vậy anh. Nếu ở Ninh Thuận, A check in thử ngôi làng Mông Cổ

• Love
Reactions: Viên Bảo