Hạng B2
2/11/07
359
2
18
RE: xử trí ra sao khi bị túm cổ áo

Trích đoạn: GALA2007

Hôm vừa rồi e cũng bị một vụ mà nghĩ lại vẫn còn điên, đường về nhà e phải qua phố Vũ Thạnh, Hào Nam mà cái phố đấy cứ chiều về nó lại tắc đường, hôm đấy xe e bám đít theo 1 bác huyndai get thì từ trong ngõ có 1 thằng đi xe mazda 323 nó cứ lao ra mà k nhường đường mặc dù xe e đã vượt đc 3/4 thân xe rồi. Nó cố tình dý vào cửa sau xe e, e nghe thấy kịch một phát thì mới đỗ lại, cũng là lúc thằng đấy nó mở cửa xe phi ra. E chưa kịp xuống xe thì nó đã nghe nó chửi rồi, sau đó là nó đạp vào xe e liên tục như 1 thằng điên. lúc đấy e mới định thần lại và kéo kính xuống và nhìn lại thằng đấy, các bác biết không e thấy 1 thằng đầu trọc lốc, xăm kín cả 2 cánh tay, cổ đeo dây chuyền vàng to như ngón tay cái. e và vợ cả hoảng hồn luôn ngồi im trên xe, may mà lúc đấy đường quá tắc luôn, mà thằng đấy nó nhìn thấy cánh cửa sau của xe e móp 1 mảng bằng 2 bàn tay nên nó mới lùi xe lại cho xe e đi qua. Bây giờ ngồi nghĩ lại thấy hôm đấy vẫn may mắn là mình không xuống xe, chứ cũng k biết tiếp theo là như thế nào.
Thằng này nó Body Painting thui bác ui, cổ nó đeo dây chuyền là để chống cảm đó. Loại người này có gì đâu mà đáng sợ hả bác, bác cứ đàng hoàng xuống xe, im lặng tiến về phía nó ra vẻ muốn xin lỗi, rồi bất thình lình ra đòn thật nhanh, nhằm vào "hai cái pha", đảm bảo với bác nó choáng và lạy bác như tế sao lun
. Em rất ghét loại này. Loại này phải làm thế để nó chừa cái bệnh "con hổ giấy" đi

Tập Lái
7/8/07
34
0
6
RE: xử trí ra sao khi bị túm cổ áo

Em đề nghị các bác hạn chế cái vụ móc tiền ra đền nếu như không thấy hợp lý ! cứ đưa tiền là bọn nó lấy dzọt lẹ, vậy gặp em hỏng có tiền cái nó quất em luôn thì chít, nó bảo mấy anh OS anh nào cũng móc sao mày không móc ?!! chít em luôn ó !:D:D:D