Hạng D
3/3/16
1.553
2.804
113
40
Ừ nhưng bọn ít học này lúc nào quắc vào nó cũng mở mồm "Bộ ông tưởng chúng tôi cần tiền chắc, nhà nước này không thiếu tiền phát cho chúng tôi nhé."
Ừ thôi im mẹ mồm ông đi rồi đưa tôi tấm biên bản là được!
đúng là 1 xã hội chán nhỉ: 2 năm nay tham quan bắt riết hết chỗ chứa
đụng vô lĩnh vực nào thối nát chỗ đó: y tế, đăng kiểm, giao thông, môi trường, đất đai,... báo đăng riết rồi mệt thì nghỉ

Limit mới giới hạn tốc độ…cc là ga tự động….ql 20 mà xài cc được mới hay
adaptive cc thì chạy được tuốt thôi bác. chứ giờ xe chỉ cc không thì thà không có cho rồi

Hạng D
25/8/16
2.762
5.775
113
Em toàn dùng limit, cc khômg để chân nguy hiểm lắm, tới khi giật mình thì mất phản xạ. Với lại cc mỗi lần thắng lại phải bấm lại, còn limit thì cứ dậm hết chân ga.

Hạng D
25/8/16
2.762
5.775
113
đúng là 1 xã hội chán nhỉ: 2 năm nay tham quan bắt riết hết chỗ chứa
đụng vô lĩnh vực nào thối nát chỗ đó: y tế, đăng kiểm, giao thông, môi trường, đất đai,... báo đăng riết rồi mệt thì nghỉ

adaptive cc thì chạy được tuốt thôi bác. chứ giờ xe chỉ cc không thì thà không có cho rồi
ACC thì thắng cũng phải bấm lại, dùng công nghệ nhiều làm mất phản xạ chân, hic

• Like
Reactions: Suxipo
Hạng D
15/9/08
2.044
2.217
123
Như tiêu đề, mới sáng nay nhe các Bác. Ngay khúc rừng giá tỵ, xe mình có cruse - control, mình đặt đúng 50km trong đô thị, xxx Đồng nát ngoắc vào báo vi phạm 61/50 mới vãi...mình nói không vi phạm, cho xin biên bản.. xxx hù dọa các loại, mình kiên quyết xin biên bản.. cuối cùng phải trả giấy tờ cho mình đi.. Các Bác qua đây cứ mềm mỏng và kiên quyết xin biên bản nhé..

View attachment 2944137*Ảnh minh họa
gặp mình thì quên đi ko bao h đưa giấy tờ cho chúng....Chúng nó phải đưa hình ảnh cho mình coi có vi phạm thì mới đưa giấy tờ cho chúng nó ktra....Láo

P/s : có lần mình chạy PLK chúng nó thổi vào đòi Ktra giấy tờ xe, bằng lái ...mình hỏi lỗi gì chúng nó ko nói mà cứ nói đưa giấy tờ ktra.....Mình cầm giấy tờ ra quơ trước mặc chúng nó nói giấy tờ tôi đây...mấy anh nói tôi biết tôi vi phạm cái gì thì tôi mới đưa giấy tờ ra ...mấy anh biết rõ qui định là có vi phạm mới đc ktra người ta mà ..bla bla ...và cuối cùng chúng nó phải để mình đi...

Hạng D
3/3/16
1.553
2.804
113
40
ACC thì thắng cũng phải bấm lại, dùng công nghệ nhiều làm mất phản xạ chân, hic
bác đi xe nào vậy? ACC thì cứ bám đít xe trước mà nó tự chạy thôi. xe trước nhanh thì nó nhanh, xe trước chậm thì nó chậm, mình có can thiệp gì đâu mà phải thắng - trừ trường hợp xe máy cắt ngang phải can thiệp. lúc đó thì nhấn 1 cái rồi thả lỏng chân ra cho khoẻ

Hạng D
15/9/08
2.044
2.217
123
Mình toàn xài limit, cruise control chỉ test 1 lần trên cao tốc rồi thôi.
Xài limit là chuẩn ..còn nếu thấy Limit ko tiện thì cài thêm cái Warning tốc độ cũng rất ok..vượt qua tốc độ chuông cảnh báo sẽ cho mình biết ngay...và cái này thì nó vẫn cho chạy qua tốc độ cài...