Tư Vấn Mua Bán Zenity Võ Văn Kiệt

Hạng D
13/7/10
1.075
15.496
113
tiền giờ như lá mít , hơn 10ty ở chung cư mà vẫn thấy rẻ

Tập Lái
13/12/06
31
24
18
Giờ mua ở vị trí này với tầm giá 9-10 tỉ thì cũng nhà hẻm nhỏ, ko an ninh, môi trường sống không tốt như ở đây đâu bác. Quận 5 chỗ này là tiện nhất thành phố: giao vận chuyển, đi các quận huyện, ăn uống, học hành, bệnh viện, nhà thờ.... cái gì cũng tiện đó bác

Hạng C
17/9/18
818
580
113
Nhà ở đây đẹp, yên tĩnh, ít người, lại gần các trường học quận 1, quận 3, quận 5, quận 10 đi đâu cũng tiện... giá thì vừa phải chỉ ngang quận 4, quận 2 mà đi đứng quá tiện. Giá cho thuê lại rẻ... nói chung mua hay thuê ở đều khá rẻ... chỉ ko hiểu sao hoài Capital Land bán hoài chưa hết. Chứ vô tay Khang Điền phát là giá cao hơn mà cháy hàng rồi
Nó có 1 cái vấn đề vừa là nhược điểm mà cũng là ưu điểm để kén khách hàng, đó là Khu thương mại.

Ưu điểm đối với nhiều khách hàng thích sự riêng tư, yên tĩnh, ko ồn ào (giống Nassim, The Marq)
Nhược điểm cũng chính là nó, đối với khách thích nhiều tiện ích, nhiều thương mại dịch vụ ở ngay tại chung cư.

Nếu các bác thử xuống hầm xe của dự án thử, sẽ thấy đa số toàn những xe đắt tiền, sang trọng đậu. Em có biết rất nhiều khách đại gia kín tiếng chọn ở đây.

• Like
Reactions: dcdk
Hạng C
24/2/11
808
20.169
93
Pháp lý D1mension thế nào vậy các anh? Và nếu mua nhà của NNN thì có lưu ý gì không?

Hạng C
17/9/18
818
580
113
Pháp lý D1mension thế nào vậy các anh? Và nếu mua nhà của NNN thì có lưu ý gì không?
Có sổ hết rồi bác, và nếu mua nhà của NNN thì cũng như giao dịch với NVN thôi bác.

Hạng C
17/9/18
818
580
113
Giờ con căn nào 2PN giá này không a?
Dạ ko còn anh ạ huhu, nếu được anh inbox em zalo của anh, rồi cho em xin yêu cầu mình như thế nào rồi em hỗ trợ anh thêm xem được ko nha