Tư Vấn Mua Bán Zenity Võ Văn Kiệt

Hạng B2
22/8/09
172
248
53
Nhà em ở gần đây. Em nhớ chỗ này nguồn gốc nó là căn hộ thi công dở dang của đơn vị nào ấy, bê tông cốt thép và hoàn thiện thô tầm trung bình khá thôi chỉ hơn tái định cư 1 chút. cũng phơi mưa nắng mấy năm rồi mới hoàn thiện tiếp, sau đó Capitaland vào. Căn 2pn ở đây gốc em đoán xưa chưa tới 3ty hồi sau Cap vào mông má bán đợt đầu hình như 4.5T. Em nghĩ nếu dự án nếu của Cap xây từ đầu mà có khuôn viên cây xây, đường ô tô ra vào rộng từ tầm 7-8T đáng tiền. Chứ hàng này chồng cái áo vào chắc giá 70% định giá chuẩn mới ổn.

Hạng D
1/4/15
1.289
2.355
113
Nếu so Manhattan của Nova thì em xin đề xuất bác tham khảo Lancaster Nguyễn Trãi sẽ ok hơn Nova nhiều đó bác.
2 dự án này đều ở trung tâm sầm uất, nguyễn trãi thì sang hơn so với bên cô bắc cô giang, nhưng ngược lại mật độ xd nó cũng đỉnh của chóp ko thấy chổ trống, vào ở chắc dễ kẹt xe, nguyễn trãi khúc này nổi tiếng nhất là quán trường :)), bên cô bắc thì kinh doanh ko sang bằng nhưng 3 mặt tiền đi lại chắc ổn hơn, quy mô lớn hơn nên các tiện ích nội khu chắc nhiều hơn, vị trí vào khu bùi viện cả 2 đều đi bộ dc nên có thể cho thuê ổn áp. Mình ko để ý giá cả xem ra 2 thằng này khác phân khúc zen với d1 rồi, nên đúng là ko nên đưa vào group này để so, các bác seo tiếp đi.

• Like
Reactions: mariovo94
Hạng D
30/9/19
1.475
5.344
113
Santa Ana
2 dự án này đều ở trung tâm sầm uất, nguyễn trãi thì sang hơn so với bên cô bắc cô giang, nhưng ngược lại mật độ xd nó cũng đỉnh của chóp ko thấy chổ trống, vào ở chắc dễ kẹt xe, nguyễn trãi khúc này nổi tiếng nhất là quán trường :)), bên cô bắc thì kinh doanh ko sang bằng nhưng 3 mặt tiền đi lại chắc ổn hơn, quy mô lớn hơn nên các tiện ích nội khu chắc nhiều hơn, vị trí vào khu bùi viện cả 2 đều đi bộ dc nên có thể cho thuê ổn áp. Mình ko để ý giá cả xem ra 2 thằng này khác phân khúc zen với d1 rồi, nên đúng là ko nên đưa vào group này để so, các bác seo tiếp đi.
Hợp lý hơn rồi đó anh, cái Grand Manhattan giá hiện tại ít nhất cũng phải tầm 140tr/m2, gần gấp đôi Zenity rồi. Chưa kể Novaland xưa giờ nổi tai tiếng về khâu pháp lý, mua mà chả biết khi nào có dái. Thật sự từ bữa lên coi tới hiện tại em cũng lăn tăn lắm, nhưng xét về khía cạnh đầu tư thì không phù hợp nhiều tiêu chí của mình nên thôi skip :D .

• Like
Reactions: mariovo94
Hạng C
2/4/18
796
731
93
35
Nhà em ở gần đây. Em nhớ chỗ này nguồn gốc nó là căn hộ thi công dở dang của đơn vị nào ấy, bê tông cốt thép và hoàn thiện thô tầm trung bình khá thôi chỉ hơn tái định cư 1 chút. cũng phơi mưa nắng mấy năm rồi mới hoàn thiện tiếp, sau đó Capitaland vào. Căn 2pn ở đây gốc em đoán xưa chưa tới 3ty hồi sau Cap vào mông má bán đợt đầu hình như 4.5T. Em nghĩ nếu dự án nếu của Cap xây từ đầu mà có khuôn viên cây xây, đường ô tô ra vào rộng từ tầm 7-8T đáng tiền. Chứ hàng này chồng cái áo vào chắc giá 70% định giá chuẩn mới ổn.
Bác nói gì nói chứ giá ngay Quận 1 của CĐT uy tín CapitaLand nữa, bàn giao full NT, nhận nhà ở ngay, ck thanh toán nhanh 100% chỉ còn có từ 87tr/m2( bao gồm vat) là 1 cái giá quá rẻ so với thị trường hiện tại. Nên chỉ có hơn 2 tuần mà mấy chục căn đã ra đi, bên này đang hot nhất hiện nay.

Hạng C
2/4/18
796
731
93
35
Căn giá tốt nhất hiện tại là 2pn diện tích tim tường 94.52m2 ( thông thủy 84.92m2), giá đã ưu đãi hết nhận nhà ngay full NT, chỉ còn 8,247 tỷ ( bao gồm vat và pbt) đó Bác. Phí quản lý 3.27 triệu/tháng. Tiền gửi xe oto 4 triệu/tháng. Được cái giá siêu tốt nên nhiều KH vẫn chấp nhận phí quản lý với phí đậu oto nè Bác.

Hạng B2
20/3/19
401
3.242
121
Căn giá tốt nhất hiện tại là 2pn diện tích tim tường 94.52m2 ( thông thủy 84.92m2), giá đã ưu đãi hết nhận nhà ngay full NT, chỉ còn 8,247 tỷ ( bao gồm vat và pbt) đó Bác. Phí quản lý 3.27 triệu/tháng. Tiền gửi xe oto 4 triệu/tháng. Được cái giá siêu tốt nên nhiều KH vẫn chấp nhận phí quản lý với phí đậu oto nè Bác.
vãi nồi oto 4tr/tháng lận.

Hạng C
2/4/18
796
731
93
35
Cơ hội mua giá tốt chắc ko còn nữa rồi hic hic
---------
*QUÝ SÀN LƯU Ý*
Từ ngày hôm nay 12/12/2023, dự án ZENITY tạm thời *ĐÓNG GIỎ HÀNG* , ko nhận bất kỳ giao dịch nào thêm cho tới khi có thông báo mới. Quý sàn vui lòng đợi thông tin mới về chương trình bán hàng và giá trước khi chào bán khách hàng.

⛔️⛔️⛔️ *Lưu ý:* _*Báo giá cũ đã hết hiệu lực. Quý sàn tuyệt đối không sử dụng giá niêm yết hoặc báo giá cũ. CĐT miễn trừ mọi trách nhiệm khách hàng khiếu nại, phàn nàn trường hợp quý sàn tự lấy cọc theo giá và chương trình cũ.*_
Kính mong nhận được sự hợp tác của quý sàn! Chân thành cám ơn anh chị em