Hạng B2
3/2/15
146
115
43
36
Vi phạm có vi phạm, đóng phạt ko muốn đóng phạt, bánh mì ko muốn đưa, lật lọng. =))) ko hiểu thể loại gì luôn.
Vậy mới có clip hay cho anh em coi chứ bác, nhờ vậy mà càng nhiều người mới thấy bộ mặt của csgt nhà ta, hehe.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.417
113
Bình Phước
Vấn đề là gì: nếu 2 vc đó đưa bánh mì thì xxx cũng ko dc nhận, lý tưởng cảnh sát nhân dân thế nào, dc đào tạo thế nào mà di ăn hối lộ thế kia. Bản chất có người vi phạm hành chính thì mới sinh ra bộ phận xử li là cảnh sát giao thông để quản lí, xử phạt. Ko thể bây h thấy csgt sai rùi thì nói ngược lại người vi phạm sai truóc rùi mơi xảy ra chuyện.

Đồng ý với bác.

Không có lửa thì không có khói.

Nếu (đời nó khốn nạn là có chứ nếu) 2vc kia chấp nhận đóng phạt hoặc tổ csgt cứng, không "thỏa thuận" bmi thì đời sẽ đẹp biết mấy!

Hạng B2
5/4/14
247
103
43
Đồng ý với bác.

Không có lửa thì không có khói.

Nếu (đời nó khốn nạn là có chứ nếu) 2vc kia chấp nhận đóng phạt hoặc tổ csgt cứng, không "thỏa thuận" bmi thì đời sẽ đẹp biết mấy!
anh sẽ thấy trong đây nhiều anh mở thớt than ối giời ơi đi đóng phạt khổ quá các bác ạ =)))))))

Hạng B2
3/2/15
146
115
43
36
Bộ mặt gì? Trong đây thiếu gì anh muốn nhanh, gọn,lẹ. hố hó. cứ đúng luật mà làm thì nó hành cho ra bã.
Đóng phạt có j mà hành nữa, h đâu như hùi xưa, cứ cầm biên bản lên rùi ra kho đóng phạt thui, nhìu đội csgt còn có chỗ đóng phạt tại nơi xử lí. Mình cũng mún đi đóng phạt lắm mà khỗ nỗi tụi xxx gặp mình toàn cho đi, ko xin dc biên bản, hehe.

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
Em cũng bị tụi daklak bắn bằng miệng,nhưng xứ lạ quê người đành bỏ lại 500k,huhu

Hạng B2
5/4/14
247
103
43
Đóng phạt có j mà hành nữa, h đâu như hùi xưa, cứ cầm biên bản lên rùi ra kho đóng phạt thui, nhìu đội csgt còn có chỗ đóng phạt tại nơi xử lí. Mình cũng mún đi đóng phạt lắm mà khỗ nỗi tụi xxx gặp mình toàn cho đi, ko xin dc biên bản, hehe.
=))) nó giam bằng cho 1 tháng thì khóc ko ra tiếng nhé!

• Like
Reactions: HangXanh-2006
Hạng B2
23/9/11
479
753
93
Bình Dương
Mấy anh chém gió khí thế lắm, thế lúc vi phạm các anh có chấp nhận đóng phát ko? hay chấp nhận chung bánh mì giá rẻ hơn tiền phạt nhìu mà đỡ mắc công đóng phát. Chừng nào mấy anh làm như vậy dc thì hẳn nói người ta. Nói thì hay lắm nhưng đến lúc mình vi phạm thì năn nỉ tụi nó lấy bánh mì.