Hạng B2
3/2/15
146
115
43
36
Mấy anh chém gió khí thế lắm, thế lúc vi phạm các anh có chấp nhận đóng phát ko? hay chấp nhận chung bánh mì giá rẻ hơn tiền phạt nhìu mà đỡ mắc công đóng phát. Chừng nào mấy anh làm như vậy dc thì hẳn nói người ta. Nói thì hay lắm nhưng đến lúc mình vi phạm thì năn nỉ tụi nó lấy bánh mì.
Bạn lên diễn đàn nhìu thì sẽ biết xxx h công khai đòi bánh mì trước lun, người vi phạm xin biên bản để đi đóng phạt cũng ko dc, hehe, nhất là các xxx đứng núp lùm buổi tối.

Hạng C
28/2/15
689
622
93
47
ý kiến riêng e, kg fải làm căng gì, nhưng nó mất dạy thì mình chơi nó tới lun.chồng chị cũng hiền thật,vợ e mà thằng đó nó táng như thế thì chí ít ra e cũng xin nó tí huyết.ngoài đường mà làm căng với giao thông, dân đen bu lại thì tụi nó teo chim.tẩu tán nhanh àh.lo mời về phường làm việc,chứ đứng đó xíu nữa tình hình càng phức tạp, kẹt xe,gặp thím thì máu me đầy mặt, dân nó nổi nóng thì mấy chú ngọng mồm hết.e thì éo đi, chút nữa cũng có CA phường xuống, trật tự xuống,phóng viên bu lại.là nó vãi rồi.vc chồng chị cũng hiền thật.nhận đền bù rồi thôi. gặp phải em là e làm cho nó về quét lá mít lun.đíu mẹ, đánh ng ta rồi xin lỗi hả?

Anh chồng vừa lao ra thì có 2 đồng chí xxx kẹp lại cứng ngắt rồi bác !