Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Đúng là sự kiện nhỏ nhưng bị xé ra to vì đó là csgt việt nam, ngành nghề bị rủa và bị ghét nhiều nhất việt nam, :v
Không chỉ riêng VN đâu bác. Mềnh bôn ba hết cả thế giới và tất cả mọi người dân trên các nước đều gọi danh từ chung là: CH...!!!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Nói thật với bác và mọi người, chúng ta ai cũng xem phim "CUỘC CHIẾN THÀNH TƠ ROA" mỗi người chết đều được nhận 2 đồng tiền lên mắt để làm lộ phí dưới âm phủ, ma mà còn cần lộ phí huống chi người trần. Đến truyện Tây Du Ký, khi lấy sách kinh phật mà ko có "phí" La Hán còn đưa sách ko có chữ... đến kiện Như Lai, Phật Tổ chỉ cười.
* Cuộc sống là vậy, từ Cổ chí Kim, từ Đông sang Tây... Vũ trụ xoay vần. Biết mình biết ta ----> đỡ khổ.
Nếu hiểu được như vậy thì quá tốt rồi!
Làm người ai cũng vậy thôi. Nếu mình rơi vào trường hợp của họ cũng không thể tránh khỏi luật đời: cơm, áo, gạo, tiền......
Ca này quá khó!!!

• Like
Reactions: Tohoa and 4bthang2b
Hạng B2
2/8/10
166
264
63
gialai
Nó tối, mình sáng. Chỉ thiệt thòi!
500 chê đắt, nó đánh cho có phải đau đớn ko!
Chưa biết nó có hằn thù với mình nữa không.
Ra đường mà dại quá.
Mềnh cứ dạ dạ cho xong việc. Hôm sau sẽ tới đội của họ, lột lon, bắt nó hối lộ Mềnh 500 chai rùi tha mạng cho em đi kiếm bánh mì tiếp! Nhẩy bác!!! 
Kinh nghiệm đầy mình nè.
Bác làm e nhớ lại cách đây hơn 10 năm trong lúc nóng giận e đã xán thằng gần phòng trọ mấy bạt tai, nó im lặng k nói gì đến chiều tối khi e đang lúi húi rửa xe nó phang luôn cục gạch vào đầu e rồi bỏ chạy, may là trời thương cho cái đầu e k sằo
Tu đó đến nay e cố gắng tu luyện để k hành động khi mà cảm xúc lấn át lí trí

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Dàn dựng bằng cách kêu đồng bọn tới dàn cảnh, vài ngày nữa có người đứng lên thừa nhận có dàn cảnh cho vui, phạt cho có rồi chìm xuồng.

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Kinh nghiệm cho mọi người đưa clip lên khi gặp vấn đề với xxx. Nếu có không nên đưa lên hết. Đầu tiên là đưa phần mà xxx có thể chối lên trước, để cho dư luận sôi lên tí đã rồi đưa phần rỏ ràng mặt, mũi, tai , mắt, âm thanh,...lên sau. Để khi đó nó có chối thì không còn đường lui