Hạng C
14/3/14
831
626
93
Sự việc xảy ra rầm rầm đâu phải lần đầu tiên đâu mà sao mấy ngài ở Bộ để lính lác tha hóa biến chất vậy ta
chính xác,nếu sự việc xảy ra lần 1 hay lần 2 thì còn xem xét.đằng này xxx đồng nai là chúa nổi tiếng trong giới lái xe cả nước.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
nhờ chị ấy.. a e ai cũng sướng.. thanh tra.. trạm trưởng.. báo chí và 1 sô thành phần khác :p

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nhatminhnam
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Á à, bánh mì hả?
Vậy là đã giúp cho các anh ấy bữa cơm ấm lòng!
Thay mặt anh em, cho gia đình gửi lời cám ơn đến bác nhá!!! Hehehe
:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:
Nói thật với bác và mọi người, chúng ta ai cũng xem phim "CUỘC CHIẾN THÀNH TƠ ROA" mỗi người chết đều được nhận 2 đồng tiền lên mắt để làm lộ phí dưới âm phủ, ma mà còn cần lộ phí huống chi người trần. Đến truyện Tây Du Ký, khi lấy sách kinh phật mà ko có "phí" La Hán còn đưa sách ko có chữ... đến kiện Như Lai, Phật Tổ chỉ cười.
* Cuộc sống là vậy, từ Cổ chí Kim, từ Đông sang Tây... Vũ trụ xoay vần. Biết mình biết ta ----> đỡ khổ.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Các bác ko biết gì hết đây là cờ líp được dàn dựng một cách công phu...để đánh lừa mọi người nhé, như vẫn không qua được con mắt tinh xảo của các bác bụng bầu bí nhé, em nể các bác ấy thật, và cũng nể những người dàn dựng mới xem em tưởng y như thật :)
Bác phân tích rõ hơn đc ko, e trước giờ ko biết dàn dựng ra làm sao...:3dchientrung: