Hạng C
15/7/15
654
994
93
Vụ này nhỏ như con thỏ nên các bác ấy ko thèm còm...đợi vụ khác lớn hơn. Em dọt! :3dchientrung::3dquaytay::(

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Em thì chơi OS không lâu bằng các bác mà bác chủ thớt nêu tên ở trang 1. Nhưng nhìn nhận của em như sau:
- Thành viên kì cựu OS khi xưa mới tham gia OS họ chịu khó: đọc, hiểu, học hỏi, suy nghĩ, cân nhắc trước khi post bài hoặc comment >>> nội dung bài (comment) có chiều sâu và ý nghĩa.
- Thành viên mới bây giờ toàn làm ngược lại nên cũng dể hiểu.:D:D:D:D (em không quơ đũa cả nắm nhưng đa số thế).
Anyway, Diễn Đàn otosaigon vẫn còn rất hữu ích về mọi mặt.

Hạng D
23/8/15
1.776
27.281
113
55
Xã hội có người này người khác , diễn đàn OS cũng vậy , OS đề cao tinh thần thượng tôn pháp luật là rất tốt . Nhưng cuộc đời không suôn sẻ như ta nghĩ , có những chuyện không lúc nào cũng phải là như vậy , vi phạm ở tại nơi cư ngụ khác với vi phạm những tỉnh xa , quỹ thời gian rảnh rỗi khác với thời gian eo hẹp . Lúc nào cũng xử lý cứng ngắt thì toi , lấy ví dụ như bạn ở TPHCM đi công tác hay du lịch tới Huế vô tình không rành đường vi phạm luật giao thông thì bạn chọn đưa bánh mì cho xong hay là lập bb để rồi 10 ngày hay nữa tháng quay lại Huế đóng phạt ? Tóm lại cuộc sống xoay chuyển không bao giờ theo ý mình được và đôi lúc làm người tốt cũng rất khó
Chung bánh mì cho xxx theo góc nhìn có nhân sinh quan một tí cũng là tốt he bác. Giúp xxx gỡ lại tiền đầu tư nè, vui lòng Sếp nè, lo cho gia đình, con cái, mà dầu có đi nhậu cũng giúp tạo thêm công ăn việc làm cho mấy em sinh viên phụ việc,...

• Like
Reactions: VMT
Hạng D
23/8/15
1.776
27.281
113
55
Bác chủ nói rất chính xác, e đã từng tạo thớt và banh thớt vì những cái nick mới, nói chung xã hội người này người khác, diễn đàn này cũng vậy thôi, thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều, hehehe, riết rồi ko nên tin vào ai bác ạh
Chưa hẳn nhe Cụ. Bản thân mỗi người chúng ta cũng đều có 2 mặt tốt và xấu. Chẳng có ai thuần Thạch Sanh hết đâu. Có là lên Thánh rồi!

Hạng B2
30/8/12
214
121
43
F17, Q: Gò Vấp, Tp.HCM
1. Bác chủ đừng có quơ hết vào rồi nói OS xuống cấp
2. Không ai khuyến khích "đã vi phạm rành rành mà còn chiến" để rồi bị phù mỏ.

Bị cái quần què xúc phù mỏ rồi thì:
1. Chiến tới cùng, kiện chít mịa nó và ku xxx kia luôn
2. Chiến tại chổ, đã thành công, đã nhận bồi thường là đã THÀNH CÔNG rồi, đã hứa xóa clip THÌ THÔI nhưng sau đó lại up clip "tố cáo" như vậy có phải "lật lọng"?

Trên đời này ai khuyến khích kẻ tráo trở, lật lọng?
Em thắc mắc ở vế thứ 2 của bác. Nếu như lúc đó mình ko nhận bồi thường, ko chịu xóa clip thì bọn nó có để cho mình đi dễ dàng ko ạ.

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Thì rõ ràng nên bị đình chỉ là đúng rồi, ko biết có luân chuyển công tác đi đội nào nữa ko thì chưa biết?

Hạng B1
9/8/14
83
184
33
vì các anh ấy nhận thức ra một sự thật rằng:
Phân tích sâu sát cụ thể từng vấn đề thì sẽ chỉ đường dẫn lối cho xxx chiêu trò ăn bẩn gây tổn hại cho các thành viên và người khác;
các anh ấy chỉ trợ giúp kín bằng cách đối thoại với người cần giúp đỡ chứ không comment công khai để xxx nắm bắt kẻ hở để ăn bẩn.

tất cả các chiêu trò ăn bẩn của xxx cũng được rút ra từ các bài phân tích của thành viên os và of.