Hạng B2
25/5/15
196
814
93
Hồ Chí Minh
luân chuyển đi đâu thì luân chuyển,
các bác đi ngang đồng nai vẫn còn bị dính, và sau đó vô xe tự lẩm bẩm chưởi 1 mình để những người ngồi trong xe nghe.
rồi sau đó post lên os để anh em coi và bàn luận đúng sai, chỉ trích này nọ rồi sau đó các bác bị dính như mọi lần...

cái gốc nó vẫn còn đó, còn gốc, còn rễ còn đất thì cỏ còn mọc

• Like
Reactions: milan2006
Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
luân chuyển đi đâu thì luân chuyển,
các bác đi ngang đồng nai vẫn còn bị dính, và sau đó vô xe tự lẩm bẩm chưởi 1 mình để những người ngồi trong xe nghe.
rồi sau đó post lên os để anh em coi và bàn luận đúng sai, chỉ trích này nọ rồi sau đó các bác bị dính như mọi lần...

cái gốc nó vẫn còn đó, còn gốc, còn rễ còn đất thì cỏ còn mọc
Đúng bác ạ , đình chỉ công tác tụi này thì tụi khác có cơ hội chen vô , ăn còn ác liệt hơn để bù tiền lo lót.
3 thằng này bị rớt giống như cây me rớt vài cái lá , ko thay đổi gì đc cho cái xh này đâu.

• Like
Reactions: Huboss
Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Làm xe ôm ko đủ sống, làm quần chúng bức xúc thì ngon hơn, lại được xxx ghi công nữa.

Hạng D
5/12/12
1.154
1.392
113
Nhà
gosolar.vn
1. Bác chủ đừng có quơ hết vào rồi nói OS xuống cấp
2. Không ai khuyến khích "đã vi phạm rành rành mà còn chiến" để rồi bị phù mỏ.

Bị cái quần què xúc phù mỏ rồi thì:
1. Chiến tới cùng, kiện chít mịa nó và ku xxx kia luôn
2. Chiến tại chổ, đã thành công, đã nhận bồi thường là đã THÀNH CÔNG rồi, đã hứa xóa clip THÌ THÔI nhưng sau đó lại up clip "tố cáo" như vậy có phải "lật lọng"?

Trên đời này ai khuyến khích kẻ tráo trở, lật lọng?
Cả 2 bên đều không ra gì hết, xấu xa như nhau. Chẳng bênh vực bên nào.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Không còm ở đây, nhưng có thấy vấn đề đã được các báo khai thác triệt để chưa nhểy?

Hạng C
19/6/10
754
46
28
45
  • Like
Reactions: phuongbase
Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Hi , hồi xưa chưa có QCBX nên các thành viên cũ rất anh dũng , cương quyết ko có thoả hiệp với cái xấu , tạo nên uy tính của OS.
Và cũng chính vì lý do anh dũng , cương quyết đó mới sinh ra lực lượng QCBX tinh nhuệ như bây giờ.

Hạng B2
23/1/14
323
494
63
Đồng ChíChí Công Công này là Trung Uý: Võ Chí Công, ứ phải đại uý: Ngô Văn Công, mà e và Cộng đồng OS thì lại ấn tượng về cách trả lời của con nguyên trưởng phòng PC67 Đồng Nai cơ!
Ứ phải đại úy bác ơi, thằng công con đã nhảy lên thiếu tá rồi chán vãi cho đám xxx Đồng nai, nó như vậy bảo sao cái trạm Thái lan có khác cái trạm cướp ngày đâu. KHông tin bố con thằng nào hết...