Hạng B2
7/2/23
118
79
28
TPHCM
www.lexustranhungdao.com
LC300 đặt hàng 1 năm, muốn có thì thêm lạc
RX mới cũng đặt từ 6 tháng-1 năm, muốn chi lạc cũng ko được. Riêng bản hybrid thì lâu hơn 1 năm.
Mình hóng là được như vậy đó!
Dạ giờ chỉ mỗi bản 500h thì lâu ạ, còn RX các bản xăng còn lại hầu hết đều có nhanh, hoặc có ngay. Và Lexus Trung Tâm Sài Gòn thì KHÔNG BAO GIỜ kèm lạc ạ ^^

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Mới hóng thêm được là pin bản 500h nếu có thay thì cỡ khoảng 500 củ.
Thực sự năm nay có cái Direct4 của bản hybrid rất hay nên lăn tăn mãi chưa chốt được em xe nào đây!

• Like
Reactions: LexusQ&A
Hạng B2
7/2/23
118
79
28
TPHCM
www.lexustranhungdao.com
Mới hóng thêm được là pin bản 500h nếu có thay thì cỡ khoảng 500 củ.
Thực sự năm nay có cái Direct4 của bản hybrid rất hay nên lăn tăn mãi chưa chốt được em xe nào đây!
Thật ra bác chủ đừng lo vụ thay pin! :) như đã có kinh nghiệm Lexus h đi 10 năm vẫn ổn bác ạ! ^^ nếu đợi được thì 500h vẫn đang để bác lấy lắm :D

Hạng B1
24/8/22
91
128
33
34
Nick hạng D, logo Lé xụt như a đây tư vấn thì em còn tưởng đc chớ nick Tập lái mà am hiểu sâu sắc thế thì 7 phần là sale, 3 phần như 7 rồi :D
Bác phải thông cảm chứ. Kinh tế đang khó khăn chăm bề. Nên giờ sang hay cỏ cũng phải lên bài để kiếm lúa mà.
Dù sao cũng cảm ơn chủ thớt tổng hợp thông tin cho ae xem giải trí. Chứ xem pon riết hư người hết. Em cũng ấn tượng con RX350, hồi trước đi đón bà xã, thấy tài xế chở chị tổng giám đốc chạy con RX350 màu trắng nhìn nó đẹp thật. Tại nghèo, chứ giàu thiệt giàu em cũng mua con này.

• Like
Reactions: btpaul and LexusQ&A
Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
2- Pin Hybrid đã được bảo hành đến 7 năm và không giới hạn km ạ, còn về chính sách bảo dưỡng thì cả xe xăng và xe Hybrid đều được khuyến mãi bảo dưỡng miễn phí 3 năm(hoặc 60k km tùy điều kiện nào đến trước ạ
BH 7 năm
BD miễn phí 3 năm, qua năm 4 mang qua Toyota BD thì còn đc BH hay không a?

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
7/2/23
118
79
28
TPHCM
www.lexustranhungdao.com
BH 7 năm
BD miễn phí 3 năm, qua năm 4 mang qua Toyota BD thì còn đc BH hay không a?
Sau 3 năm bd miễn phí, lời khuyên của em bác hãy bảo dưỡng đúng lịch (6 tháng hoặc 10k km tùy theo điều kiện nào đến trước) và tốt nhất hãy đến Lexus chính hãng bác nhé.^^. Cảm ơn bác dauxanh tận hưởng xe Lexus ạ!

• Like
Reactions: dauxanh