Tập Lái
12/11/13
3
3
3
Chẳng là công ty em chuẩn bị làm 1 bữa tụ tập họp mặt hội đồng hương, trong đó kéo luôn cả sếp nữa. Nhờ các bác tư vấn giúp em chỗ nào không gian thoải mái, ăn chơi nhiệt tình, sang 1 tí ( vì có mặt sếp :D ) nhưng giá thì ổn ổn được không ạ. Nhà hàng hay BBQ em cũng ngó qua rồi nhưng thấy có vẻ hơi trang trọng, chủ yếu ăn là chính không được thoải mái lắm. Thank các bác

Hạng B2
14/11/14
185
1.498
93
Sài Gòn
www.sgpetro.com.vn
Chẳng là công ty em chuẩn bị làm 1 bữa tụ tập họp mặt hội đồng hương, trong đó kéo luôn cả sếp nữa. Nhờ các bác tư vấn giúp em chỗ nào không gian thoải mái, ăn chơi nhiệt tình, sang 1 tí ( vì có mặt sếp :D ) nhưng giá thì ổn ổn được không ạ. Nhà hàng hay BBQ em cũng ngó qua rồi nhưng thấy có vẻ hơi trang trọng, chủ yếu ăn là chính không được thoải mái lắm. Thank các bác
Anh phải khoanh vùng mong muốn thì các thánh mới dễ tư vấn được chứ anh?

• Like
Reactions: tnquang
Tập Lái
12/11/13
3
3
3
Anh phải khoanh vùng mong muốn thì các thánh mới dễ tư vấn được chứ anh?
Bác đề xuất giúp em những nơi xung quanh quận 1 được không ạ, nếu xa hơn xíu cũng được, do công ty em cũng ngay đây có gì chạy qua cho tiện, cám ơn bác nhiều

Tập Lái
12/11/13
3
3
3
Du lịch trong thành phố đi bác , khu BCR Quận 9 cũng tiện đó , BBQ - nặng động - hồ bơi ,....

Cty em dự tính họp mặt tối t6 ngay sau giờ làm, mà chạy ngay ra đó thì có vẻ hơi xa :( , bác xem giúp em còn nơi nào giải trí thoải mái tương tự mà gần gần không ạ?

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Vào khu du lịch Văn Thánh ngay Bình Thạnh hoặc khu du lịch Bình Quới gần gần là ok
Mấy chỗ này thấy thích hợp cho gia đình đi dã ngoại hơn đó bác ơi. Công ty thì chỉ có vô nhà hàng thôi

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Mà công ty bác phần lớn độ tuổi sao???? nếu trẻ trẻ thì đi beer club là vui nhất.

Tập Lái
12/11/13
3
1
3
tiêu chí cuối cùng của bác là ăn hay chơi ? ăn là chủ yếu thì mấy nhà hàng là đúng rồi, còn những nơi vui chơi nhiều thương thì đồ ăn lại không ngon đâu đấy