Tập Lái
31/7/14
6
6
3
38
mà ngoài mấy chỗ này, còn chỗ nào vui không các bác? phải có ưu đãi nhé

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
chủ thớt phải có tiêu chí rõ ràng thì chọn dễ hơn chứ bác, giả dụ cần không gian giải trí yên tĩnh và rộng rãi chắc ngoài thành phố thì ok hơn. Nhưng tóm lại đi đông người thì tìm nơi cũng hơi mệt đây.
Vì giờ mình thấy bar club mọc lên như nấm, nhiều quá nên khó chọn.

Tập Lái
12/11/13
1
5
3
em nghĩ bác nên đánh dấu 1 số địa điểm ưu tiên gần trước mắt, rồi đi dạo 1 chuyến qua từng nơi xem thế nào, thực tế dù sao vẫn tốt hơn :D

Tập Lái
9/7/11
26
0
3
đi ra quán nhậu ngoài đường cho ngon bổ rẻ, nhưng đương nhiên không bàn đến chất lượng nhé.

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
đi ra quán nhậu ngoài đường cho ngon bổ rẻ, nhưng đương nhiên không bàn đến chất lượng nhé.
Để làm nơi mời khách hàng hay những việc quan trọng thì không được rồi, mà sinh viên hay anh em thân thiết tụ tập thì quán nhậu ngoài đường vẫn nhất bác nhỉ.

Tập Lái
3/7/11
36
3
8
32
bữa thấy nhậu lề đường cũng vui đấy, chủ thớt ko biết tìm được địa điểm chưa, đi xong nhớ share lên cho anh em cùng biết nhé :D

Tập Lái
9/7/11
26
0
3
Chắc là kiếm được chỗ rồi nên mới không hỏi nữa. Uống beer mà nhấm nháp đậu phộng hay chân gà thì ngon phải biết nhẻ =))

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Mình thấy cũng ngồi ngoài đường vừa nhậu vừa ngắm phố cũng thú vị.

Tập Lái
12/11/13
3
1
3
Vì giờ mình thấy bar club mọc lên như nấm, nhiều quá nên khó chọn.
chủ yếu là bác muốn tìm nơi ở khu vực nào, rồi chọn nơi ăn uống chất lượng hay ưu tiên vui chơi hơn, từ các tiêu chí đó thì mọi người cũng dễ đưa ra tư vấn cụ thể hơn nhé